அதுவும் மோனிகா முதன் முதலில் கரோலைச் சந்திக்கும் அந்த உணர்ச்சிமிகு தருணத்திலும்கூட அதை ரசிக்க விடாமல் கோபம் வருவதுபோல ஸ்டாண்ட் அப் காமெடி செய்து கொண்டிருக்கிறது கமலா கான் குடும்பம். இதனாலேயே பின்னொரு காட்சியில் மோனிகாவும் கரோல் டான்வெர்ஸும் ஒரு எமோஷனலான தருணத்தில் இருக்கும்போது நமக்கு மட்டும் அந்த உணர்வு வரமாட்டேன் என்று அடம்பிடிக்கிறது.

The Marvels Review

The Marvels Review
Laura Radford

பாடல்களைத் தங்களின் மொழியாக வைத்திருக்கும் கிரகம், கூஸ் பூனையின் அட்டகாசங்கள், அதை வைத்து நிக் ஃப்யூரி செய்யும் ஐடியா, மூன்று சூப்பர்ஹீரோக்களின் பவர்கள் பின்னிப் பிணைவது என ஐடியாவாக ஈர்க்கும் சில விஷயங்களை எழுதி அரைப் பக்கத்தை நிரப்பிவிடலாம். ஆனால் மீதிப் பக்கத்தை நிரப்ப ஸ்டன்ட் காட்சிகள் மட்டுமே போதுமானதா என்ற கேள்வி எழாமல் இல்லை.

இந்தக் குறையை மறக்கடிக்க பெரும் முயற்சி எடுத்திருக்கிறது படம் ஆரம்பித்து 15 நிமிடங்களுக்குப் பிறகு வரும் அந்த ஸ்டன்ட் காட்சி. மூவரும் இடம் மாறுகிறார்கள், தங்களின் சக்திகளை உபயோகப்படுத்த முடியாமல் திணறுகிறார்கள் என்பதாகக் கட்டமைக்கப்பட்டிருக்கும் அந்த சீக்குவன்ஸ் ஜாலி பட்டாசு! போகப் போக அதே ஸ்டன்ட் மோடு, பல்வேறு பரிணாம வளர்ச்சியை அடைந்து அட்டகாசமான ஓர் அழகியல் விஷயமாக மாறுவது டெக்னிக்கலாக சிறப்பான ட்ரீட்!

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *