திருநெல்வேலியில் உள்ள தனியார் கல்லூரியில் பிகாம் ஹனர்ஸ் (B.Com Honors ) என்ற சிறப்பு துறை செயல்பட்டு வருகிறது. திருநெல்வேலி மாவட்டம் நாங்குநேரியில் அருள்மிகு பன்னிருபிடி அய்யன் கலை மற்றும் அறிவியல் கல்லூரியில் வணிகவியல் துறையில் பிகாம் மற்றும் பிகாம் ஹானர்ஸ் (b.com honours) என்ற இரண்டு துறைகள் உள்ளன.

இதில் பிகாம் ஹானர்ஸ் துறை குறித்து அதன் துறைத்தலைவர் சுடலைமணி கூறுகையில், இந்த சிறப்புமிக்க பி.காம் ஹானர்ஸ் துறையில் சிஏ, சிஎம்ஏ-ல் உள்ள பாடங்கள்இணைக்கப்பட்டுள்ளன. பிகாம் ஹானர்ஸ் துறையை தேர்ந்தெடுத்து படித்தால் சிஏ, சிஎம்ஏ தேர்வுகள் எளிதாக தேர்ச்சி பெற முடியும். இந்த கல்லூரியில் சிறப்பு அகாடமி மூலம் சிஏ, சிஎம்ஏ தேர்வுகளில் மாணவர்கள் அதிக அளவில் தேர்ச்சி பெற்று வருகின்றனர்.

திருநெல்வேலி

திருநெல்வேலி

மேலும் ஜிஎஸ்டி துறையில் அக்கவுண்ட்ஸ்களை நேரடியாகஎழுதுவதற்கு பயிற்சி கொடுத்து வருகிறோம். கூடுதலாக டேலி (tally) உள்ளிட்ட கோர்ஸ்கள் கற்றுக் கொடுக்கப்படுகின்றன. மேலும் கல்லூரி மாணவர்களுக்கு டிஎன்பிஎஸ்சி தேர்வுகளுக்கான பயிற்சியும் கொடுக்கப்பட்டு வருகின்றன. சிஏ, சிஎம்ஏ-ல் வெற்றி பெற விரும்பும் மாணவர்கள் பி.காம் ஹானர்ஸ்எடுத்து படித்தால் சிறப்பாக இருக்கும் என தெரிவித்தார்.

உங்கள் ஊர் செய்திகளை வீடியோவாக பெற கிளிக் செய்க

உலகம் முதல் உள்ளூர் வரை இன்றைய முக்கிய செய்திகள் (Top Tamil News, Breaking News), அண்மைச் செய்திகள் (Latest Tamil News), அனைத்தையும் நியூஸ்18 தமிழ் (News18Tamil.com) இணையதளத்தில் உடனுக்குடன் அறியலாம்.
நியூஸ்18 தமிழ்நாடு தொலைக்காட்சியை, ARASU CABLE – 46, TCCL – 57, SCV – 28, VK Digital – 30, SUN DIRECT DTH: 71, TATA PLAY: 1562, D2H: 2977, AIRTEL: 782, DISH TV:2977 ஆகிய அலைவரிசைகளில் காணலாம்.

Source link

By Admin S

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *