தனுசு ராசிக்கு குரு பெயர்ச்சி 2024-2025: கவனமும், சுபிக்ஷமும்!

சென்னை: பிரபல ஜோதிடர் ஷெல்வி அவர்கள், ஆன்மீகக்ளிட்ஸ் யூடியூப் தளத்தில், குரு பெயர்ச்சி 2024 முதல் 2025 வரையிலான பலன்களை பகிர்ந்துள்ளார். தனுசு ராசிக்கான கணிப்புகள் கவனிக்க வேண்டிய தகவல்களுடனும், மகிழ்ச்சியான செய்திகளுடனும் காணப்படுகின்றன.

தனுசு ராசிக்காரர்களுக்கு குரு பகவான் 5ம் இடத்தில் இருந்து 6ம் இடத்திற்கு வருவதால், ஆலங்குடி குரு தரிசனம் செய்வது நல்ல பலனை தரும் என ஜோதிடர் ஷெல்வி பரிந்துரைக்கிறார். உடல் ஆரோக்கியத்தில் கவனம் செலுத்துவது அவசியம். குறிப்பாக கால், முதுகு, வயிறு ஆகிய உறுப்புகளில் பிரச்சனை வர வாய்ப்பு உள்ளது என அவர் எச்சரிக்கிறார். கோபம் அதிகரிக்கும் என்பதால், அதைக் கட்டுப்படுத்த வேண்டியதும் அவசியம்.

எதிர்மறையான அம்சங்கள் இருந்தாலும், சில நற்செய்திகளும் காத்திருக்கின்றன. பயணங்கள் அதிகம் மேற்கொள்ளும் வாய்ப்பு உள்ளது. நீண்ட நாட்களாக சந்திக்காத உறவினர்களை சந்திப்பீர்கள். பெண்களுக்கு வைர நகைகள், வசதிகள் கிடைக்கும் என ஜோதிடர் ஷெல்வி கணித்துள்ளார்.

குரு பகவானுக்கு விளக்கேற்றி வழிபாடு செய்வது, கோபத்தை குறைத்து அமைதியாக இருப்பது ஆகியவை தனுசு ராசிக்காரர்களுக்கு நற்பலன்களைத் தரும் என ஜோதிடர் ஷெல்வி அறிவுறுத்துகிறார்.

மேலும் தகவல்களுக்கு இந்த வீடியோவை பார்க்கவும்👇👇👇

Aanmeegaglitz Whatsapp channel

 

Source link

By Admin S

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *