விருச்சிக ராசிக்கு குரு பெயர்ச்சி 2024-2025: கவனமும், நம்பிக்கையும் தேவை!

சென்னை: பிரபல ஜோதிடர் ஷெல்வி அவர்கள், ஆன்மீகக்ளிட்ஸ் யூடியூப் தளத்தில், குரு பெயர்ச்சி 2024 முதல் 2025 வரையிலான பலன்களை பகிர்ந்துள்ளார். விருச்சிக ராசிக்கான கணிப்புகள் கவனிக்க வேண்டிய தகவல்களையும், மகிழ்ச்சியான செய்திகளையும் உள்ளடக்கியுள்ளன.

விருச்சிக ராசிக்காரர்களுக்கு தற்போது அர்த்தாஷ்டம சனி நடந்து வருகிறது. இதன் தாக்கத்தை குறைக்க திருக்கொள்ளிக்காடு சென்று அங்குள்ள அருள்மிகு அபிராமி அம்மனை வழிபாடு செய்வது நன்மை தரும் என ஜோதிடர் ஷெல்வி பரிந்துரைக்கிறார். குறிப்பாக, 500 கிராம் நல்லெண்ணெய், 500 கிராம் பசு நெய், விபூதி, குங்குமம் ஆகியவற்றைக் கொண்டு கோவில் முறைப்படி அபிஷேகம் செய்து கொள்வது மேலும் பலன் தரும் என்கிறார்.

குரு பகவான் 7ம் இடத்தில் இருந்து விருச்சிக ராசிக்கு பார்வை இருப்பதால், பொருளாதார ரீதியாக நல்ல முன்னேற்றம் காணப்படும். பணம், நகை, வீடு என அனைத்தும் கிடைக்கும் வாய்ப்பு உள்ளது. சமூக அந்தஸ்து உயரும், எல்லா காரியங்களிலும் வெற்றி கிடைக்கும் என ஜோதிடர் ஷெல்வி கணித்துள்ளார். பிள்ளைகளின் கல்வி, வேலை என அனைத்திலும் முன்னேற்றம் இருக்கும். மன அழுத்தம் குறைந்து, தைரியம் அதிகரிக்கும்.

எதிர்மறையான அம்சமாக, உடல் ஆரோக்கியத்தில் கவனம் செலுத்த வேண்டியது அவசியம். குடும்ப வாழ்க்கையில் அந்நியர்களின் தலையீடு இருக்கக் கூடாது என ஜோதிடர் ஷெல்வி எச்சரிக்கிறார். பிள்ளைகளை கண்டிப்பாக நடத்துவதை தவிர்த்து, அன்பாக அணுக வேண்டும். அபிராமி அம்மன் வழிபாட்டை தொடர்ந்து செய்வது நல்ல பலன்களைத் தரும் என அவர் கூறுகிறார்.

மேலும் தகவல்களுக்கு இந்த வீடியோவை பார்க்கவும்👇👇👇

Aanmeega glitz whatsapp channel

Source link

By Admin S

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *