Loading

சிவ புராண ரகசியங்கள் - யாரும் அறியாத சிவன்! ஆன்மீக பேச்சாளர் விஜய் குமார்

சென்னை, தமிழ்நாடு: ஆன்மீகக் கிளிட்ஸ் யூடியூப் சேனலில் வெளியாகியுள்ள புதிய வீடியோவில், ஆன்மீக பேச்சாளர் விஜய் குமார், சிவ புராணம் படிப்பதன் நன்மைகள் குறித்து உரையாற்றுகிறார். இதுவரை யாரும் அறியாத சிவபெருமானின் அற்புத சக்திகள் மற்றும் கதைகளை இவ்வீடியோ மூலம் அறியலாம்.

சிவ புராணம் படிப்பதால் கிடைக்கும் நன்மைகள் என்ன? சிவனை வழிபடுவதால் நம் வாழ்வில் என்னென்ன மாற்றங்கள் ஏற்படும்? சிவன் ஏன் எல்லா உயிர்களுக்கும் கடவுள்? போன்ற கேள்விகளுக்கான விடைகளை இந்த வீடியோ வழங்குகிறது.

அசுர பயத்தில் எறும்புகளாக மாறிய தேவர்கள்!

வீடியோவில், அசுரனின் பயத்தில் தேவர்கள் எறும்புகளாக மாறி சிவனை வேண்டிய கதை, அகத்தியர் ஈயாக மாறிய கதை போன்ற சுவாரசியமான சிவ புராண கதைகளை விஜய் குமார் விவரிக்கிறார்.

சிவபெருமானின் அருள் பெற

சிவபெருமானின் கருணையையும், அவரது அருள் பெற வேண்டிய வழிகளையும் இந்த வீடியோ விளக்குகிறது. சிவ பக்தர்களுக்கும், ஆன்மீகத் தேடல் உள்ளவர்களுக்கும் ஏற்ற இவ்வீடியோ, சிவ புராணம் படிப்பதன் மகிமையை எடுத்துரைக்கிறது.

மேலும் தகவல்களுக்கு இந்த வீடியோவை பார்க்கவும்👇👇👇

 

 

ஜோதிடம், ஆன்மீகம் மற்றும் பரிகாரங்கள் பற்றிய மேலும் தகவல்களுக்கு ஆன்மீக Glitz யூடியூப் சேனலை பின்தொடரவும்! https://www.youtube.com/@AanmeegaGlitz?sub_confirmation=1

Source link

By Admin S

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *