அதே நாளில், மேற்கு வங்கத்தில் அனைத்து மாவட்டங்களிலும் திரிணாமுல் காங்கிரஸ் தொண்டர்கள் பேரணி நடத்துவார்கள் என்றும் மம்தா பானர்ஜி தெரிவித்திருக்கிறார். இந்து மதத்தையும், இந்து கடவுள்களையும், இந்துமதச் சடங்குகளையும் தனது தேர்தல் அரசியலுக்காகப் பயன்படுத்துகிறது என்ற விமர்சனம் பா.ஜ.க-வுக்கு எதிராக எதிர்க்கட்சிகள் முன்வைக்கின்றன.

மம்தா பானர்ஜி

மம்தா பானர்ஜி

அந்த வகையில், ராம பிரானையும், ராமர் கோயிலையும் தேர்தல் ஆதாயத்துக்காக பா.ஜ.க பயன்படுத்துகிறது என்ற விமர்சனம் தற்போது முன்வைக்கப்பட்டுவருகிறது. இந்த நிலையில்தான், ராமர் கோயில் திறப்பு விழாவைப் புறக்கணித்தால், இந்து விரோதி என்ற பிரசாரத்தை தனக்கு எதிராக பா.ஜ.க கட்டவிழ்த்துவிடும் என்று கருதும் மம்தா பானர்ஜி, இந்துக்கள் மட்டுமின்றி, அனைத்து மதத்தினரையும் மதச்சார்பற்ற கொள்கை கொண்டவர்களையும் தன் பக்கம் திருப்பும் முயற்சியாக மதநல்லிணக்கப் பேரணியை நடத்த முடிவெடுத்திருக்கிறார்.

Junior Vikatan-ன் பிரத்யேக Whatsapp Group…

இணைவதற்கு இங்கே க்ளிக் செய்யவும்… https://bit.ly/47zomWY

வணக்கம்,

BIG BREAKINGS முதல்… அரசியல், சமூகம், க்ரைம், சினிமா என அனைத்து ஏரியாக்களின் அசராத அப்டேட்ஸ், ஆழமான கட்டுரைகள்.

ஜூனியர் விகடன் இதழ் மற்றும் டிஜிட்டலில் கவனம் ஈர்க்கும் கட்டுரைகள் இங்கே உடனுக்குடன்… https://bit.ly/47zomWY

Source link

By Admin S

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *