அவர்களைத் தொடர்ந்து பேசிய மாநில அமைப்பாளர் சிவா, “பிரதமரின் ஆலோசகரைப் போல இருந்தவருக்கும், முதலமைச்சராக இருந்தவருக்கும் அட்வைஸ் கூற முடியாது. (முன்னாள் முதலமைச்சர் நாராயணசாமி, மற்றும் எம்.பி வைத்திலிங்கம் ஆகியோரஒ குறிப்பிட்டதாக சொல்கிறார்கள்). அவர்களின் தற்போதைய நிலைப்பாடு, ஆற்றில் தத்தளித்துக் கொண்டிருப்பவர்களுக்கு கிடைத்திருக்கும் துடுப்பு போன்றது. துடுப்பை பிடித்திருப்பவர்கள்தான் கவனமாக இருக்க வேண்டும். ராகுல் காந்திதான் அடுத்த பிரதமர் என்று எங்கள் தலைவர் முதல்வர் ஸ்டாலின் அறிவித்தார். அந்த நிலைப்பாட்டில் இதுவரை எந்த மாற்றமுமில்லை. அதனால் எங்கள் தலைவருக்கும், காங்கிரஸ் கட்சிக்கும் நல்ல நிலைப்பாடு இருக்கிறது. ஆனால் புதுச்சேரியில் சில தலைவர்கள் நம்மை விரும்பவில்லை. கடந்த 27 ஆண்டுகளாக புதுச்சேரியில் தி.மு.க ஆட்சியில் இல்லை என்றாலும், கட்சியை கொள்கையுடன் நடத்துகிறது. அவர்களுக்கு (காங்கிரஸ்) என்.ஆர்.காங்கிரஸ் – பா.ஜ.க கூட்டணி ஆட்சி அமைந்ததில் வருத்தமே இல்லை. மிக குறைந்த வாக்குகள் வித்தியாசத்தில் 4 தி.மு.க வேட்பாளர்கள் வெற்றியை இழந்திருக்கிறார்கள். அதனால் தி.மு.க-வில் 12 பேர் பலத்துடன் இருக்கிறார்கள் என்பது அவர்கள் கணக்கு. அதனால் புதுச்சேரியில் கூட்டணியை  முறிக்க இரண்டு தலைவர்கள் உள்விளையாட்டு விளையாடி வருகின்றனர்” என்றார் காட்டமாக.

எம்.பி வைத்திலிங்கம் - முன்னாள் முதல்வர் நாராயணசாமி

எம்.பி வைத்திலிங்கம் – முன்னாள் முதல்வர் நாராயணசாமி

 இதுகுறித்து காங்கிரஸ் தரப்பில் விசாரித்தபோது, “நாங்கள் நடத்தியது சமத்துவ பொங்கல் விழா. அதனடிப்படையில் தொகுதி எம்.எல்.ஏ என்ற முறையிலும், ஆளும் கட்சியை எதிர்த்துப் போட்டியிட்டு வெற்றிப் பெற்றவர் என்ற முறையிலும் எம்.எல்.ஏ நேருவை அழைத்திருந்தோம். இதிலென்ன தவறு இருக்கிறது ? இவர்கள் மட்டும் யோக்கியமா ? கூட்டணி தர்மம் குறித்துப் பேசும் தி.மு.க, வில்லியனூரில் எங்கள் கட்சியின் வட்டார காங்கிரஸ் கமிட்டி தலைவராக இருந்த ஷாஜகானை ஏன் தி.மு.க-வில் சேர்த்தார்கள் ? அது கூட்டணி தர்மத்தை மீறிய செயல் இல்லையா ? அதேபோல மணவெளி காங்கிரஸ் கமிட்டி வட்டார தலைவராக இருந்த சன்.சண்முகத்தை இழுத்து, பொதுக்குழு உறுப்பினர் பதவியை கொடுத்தது கூட்டணி தர்மத்தை மீறிய செயல் இல்லையா ? ஆனால் நாங்கள் அப்படி செய்யவில்லையே ? சமத்துவ பொங்கல் வைத்ததற்கும், கூட்டணிக்கும் என்ன தொடர்பு இருக்கிறது ? தவிர கூட்டணி குறித்து, இரு தலைமையும்தான் முடிவெடுக்க முடியுமே தவிர நாங்கள் இல்லை” என்றனர்.

Junior Vikatan-ன் பிரத்யேக Whatsapp Group…

இணைவதற்கு இங்கே க்ளிக் செய்யவும்… https://bit.ly/47zomWY

வணக்கம்,

BIG BREAKINGS முதல்… அரசியல், சமூகம், க்ரைம், சினிமா என அனைத்து ஏரியாக்களின் அசராத அப்டேட்ஸ், ஆழமான கட்டுரைகள்.

ஜூனியர் விகடன் இதழ் மற்றும் டிஜிட்டலில் கவனம் ஈர்க்கும் கட்டுரைகள் இங்கே உடனுக்குடன்… https://bit.ly/47zomWY

Source link

By Admin S

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *