விராட் கோலி மற்றும் ரோஹித் ஷர்மா ஆகியோர் தென்னாப்பிரிக்காவில் தங்கள் பேட்டிங் திறமையை வெளிப்படுத்தியதால், இந்த வாரம் ஐசிசி டெஸ்ட் தரவரிசையில் பல மாற்றங்கள் ஏற்பட்டுள்ளது. சமீபத்திய தரவரிசையில் குறிப்பிடத்தக்க மாற்றங்கள் நிகழ்ந்துள்ளது.  இந்திய பேட்ஸ்மேனான விராட் கோலி, சமீபத்தில் நடந்த தென்னாப்பிரிக்காவுக்கு எதிரான இரண்டு டெஸ்ட் போட்டிகள் கொண்ட தொடரில் சிறப்பான ஆட்டத்தை வெளிப்படுத்தினார். நான்கு இன்னிங்ஸ்களில் 172 ரன்கள் குவித்து, கோலியின் உறுதியான பேட்டிங் அவரை ஐசிசி டெஸ்ட் தரவரிசையில் 9வது இடத்தில் இருந்து 6வது இடத்திற்கு உயர்த்தியது. சவாலான ஆடுகளங்களில் கூட 775 ரேட்டிங் புள்ளிகளைப் பெற்று தனது திறமையை நிரூபித்துள்ளார்.  

மேலும் படிக்க | அர்ஜுனா விருது பெற்ற கிரிக்கெட் வீரர்கள் யார்… யார்…? 1961 முதல் 2023 வரை முழு லிஸ்ட்!

இந்தியாவின் ஓப்பனர் மற்றும் கேப்டனான ரோஹித் ஷர்மா தனது நிலையான ஆட்டத்தை வெளிப்படுத்தி, முதல் 10 இடங்களுக்குள் தனது இடத்தைப் பிடித்தார். ரோஹித்தின் சிறப்பான ஆட்டங்கள் அவரை 14-வது இடத்தில் இருந்து 10-வது இடத்திற்குத் தள்ளி, 748 ரேட்டிங் புள்ளிகளைக் குவித்தது. அவரது இந்த ஆட்டம் டிராவிஸ் ஹெட் மற்றும் சவுத் ஷகீல் போன்ற வீரர்களை டாப் 10 லிஸ்டில் இருந்து வெளியேற்றியது. 
 
கீழே சரிந்த பாபர் அசாம்

பாகிஸ்தானின் பேட்டர் பாபர் அசாம், ஆஸ்திரேலியா தொடரில் அதிகபட்சமாக 41 ரன்கள் எடுத்திருந்தாலும், தரவரிசையில் சரிவை எதிர்கொண்டார். இரண்டு இடங்கள் சரிந்து 8வது இடத்திற்கு தள்ளப்பட்டார். இது கிரிக்கெட்டின் ஜாம்பவான்களின் அவ்வப்போது வீழ்ச்சியை அனுபவிப்பதை நினைவூட்டுகிறது.

பந்துவீச்சில் எதிரணியை திணறடித்த சிராஜ் மற்றும் பும்ரா

இந்தியாவின் வேகப்பந்து வீச்சாளர்களான முகமது சிராஜ் மற்றும் ஜஸ்பிரித் பும்ரா ஆகியோர் பந்துவீச்சில் முன்னணியில் கவனம் செலுத்தினர். தென்னாப்பிரிக்காவில் சிராஜின் சிறந்த செயல்பாடு அவரை 13 இடங்கள் முன்னேறி 17வது இடத்தைப் பிடிக்க செய்தது. அதே நேரத்தில் பும்ரா டெஸ்ட் கிரிக்கெட்டுக்குத் திரும்பியதன் மூலம் அவர் ஒரு இடம் முன்னேறி 4வது இடத்திற்கு முன்னேறினார்.

நம்பர் 2 இடத்தை பிடித்த ஆஸ்திரேலியா கேப்டன் பேட் கம்மின்ஸ்

கடந்த ஆண்டு பேட் கம்மின்ஸ் ஆண்டாக அமைந்தது.  ஆஸ்திரேலியாவின் கேப்டன் பாட் கம்மின்ஸ் தனது ஆதிக்கத்தை வெளிப்படுத்தினார். தென்னாப்பிரிக்காவின் ககிசோ ரபாடாவை வீழ்த்தி பந்துவீச்சு தரவரிசையில் நம்பர் 2 இடத்தைப் பிடித்தார். கம்மின்ஸின் மூன்று தொடர்ச்சியான ஐந்து விக்கெட்டுக்களை வீழ்த்தி அசத்தினார்.  

லாபுசேன் மற்றும் ரிஸ்வான்

ஆஸ்திரேலியாவின் மார்னஸ் லாபுசாக்னே மற்றும் பாகிஸ்தானின் முகமது ரிஸ்வான் ஆகியோரும் டெஸ்ட் தொடரில் தொடரில் சிறப்பாக ஆடி, தரவரிசையில் ஏற்றம் கண்டனர். லாபுஷாக்னே மூன்று இடங்கள் முன்னேறி 4வது இடத்தை பிடித்துள்ளார்.  அதே நேரத்தில் ரிஸ்வான் பத்து இடங்கள் முன்னேறி 16வது இடத்திற்கு உயர்ந்தார். நடுத்தர மற்றும் கீழ் தரவரிசைகளில் பலர் புதிதாக இணைந்தாலும், முதல் இடங்கள் மாறாமல் இருந்தன. கேன் வில்லியம்சன் பேட்டிங் தரவரிசையில் தொடர்ந்து முன்னணியில் உள்ளார் மற்றும் ரவிச்சந்திரன் அஷ்வின் பந்துவீச்சாளர்களில் முன்னணியில் உள்ளார்.

மேலும் படிக்க | அர்ஜூனா விருது பெற்ற முகமது ஷமி: உருக்கமாக சொன்ன அந்த வார்த்தைகள்..!

சார்பில்லாத சமரசமில்லாத செய்திகள் உங்கள் உள்ளங்கைகளில்! 

உடனுக்குடன் செய்திகளைத் தெரிந்து கொள்ளவும், உங்கள் கருத்துகளைப் பகிர்ந்து கொள்ளவும் சமூக வலைத்தளங்களில் எங்களைப் பின்தொடருங்கள்..

முகநூல் – @ZEETamilNews

ட்விட்டர் – @ZeeTamilNews

டெலிக்ராம் – https://t.me/ZeeTamilNews 

வாட்ஸ்-அப் – https://whatsapp.com/channel/0029Va5XFvI90x2plF9cKY1r

அரசியல், கல்வி, பொழுதுபோக்கு, விளையாட்டு, சுகாதாரம், வாழ்க்கை முறை, சமூக, வேலைவாய்ப்பு என அனைத்து வகையான செய்திகளையும் தமிழில் பெற இப்போது ஜீ தமிழ் நியூஸ் செயலியைப் பதிவிறக்குங்கள்!!

Android Link: https://bit.ly/3AIMb22

Apple Link: https://apple.co/3yEataJ

Source link

By Admin S

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *