மகர ராசிக்கு குரு பெயர்ச்சி 2024-2025: நம்பிக்கையும், நிறைவும்!

சென்னை: பிரபல ஜோதிடர் ஷெல்வி அவர்கள், ஆன்மீகக்ளிட்ஸ் யூடியூப் தளத்தில், குரு பெயர்ச்சி 2024 முதல் 2025 வரையிலான பலன்களை பகிர்ந்துள்ளார். மகர ராசிக்கான கணிப்புகள் மகிழ்ச்சியான செய்திகளையும், கவனிக்க வேண்டிய தகவல்களையும் உள்ளடக்கியுள்ளன.

மகர ராசிக்காரர்களுக்கு குரு பகவான் 4ம் இடத்தில் இருந்து 5ம் இடத்திற்கு வருவதால், இது மிகவும் நல்ல அமைப்பு என ஜோதிடர் ஷெல்வி கூறுகிறார். ஐயப்பன் சுவாமியின் அவதாரங்களான சிங்கர்குடி நரசிம்மர், பூவரசன்குப்பம் நரசிம்மர், பரிக்கல் நரசிம்மர் ஆகிய மூன்று நரசிம்மரையும் ஒரே நாளில் தரிசனம் செய்வது மிகுந்த பலனை தரும் என அவர் பரிந்துரைக்கிறார்.

குரு பகவான் விசேஷ பார்வையாக பார்ப்பதால், எண்ணிய காரியங்கள் அனைத்தும் உடனடியாக நடக்கும் என்றும், பொருளாதார ரீதியாக முன்னேற்றம் காணப்படும் என்றும் ஜோதிடர் ஷெல்வி கணித்துள்ளார். என்றாலும், காது, மூக்கு, தொண்டை ஆகிய உறுப்புகளில் கவனம் செலுத்த வேண்டியது அவசியம்.

குடும்ப வாழ்க்கையில் சில சிக்கல்கள் இருந்தாலும், குல தெய்வ வழிபாடு செய்வதன் மூலம் அவற்றை தீர்க்க முடியும். பிள்ளைகள் விஷயத்தில் கவனம் செலுத்துவது அவசியம். அஷ்ட லக்ஷுமி அமைப்பு ஏற்பட்டு, தொழில், வியாபாரம், சுப காரியங்கள், திருமணம் ஆகிய அனைத்திலும் வெற்றி கிடைக்கும் என ஜோதிடர் ஷெல்வி மகிழ்ச்சியான செய்தியை தெரிவித்துள்ளார்.

உலக அளவில் சில பதற்றமளிக்கும் செய்திகளையும் ஜோதிடர் ஷெல்வி பகிர்ந்துள்ளார். மருத்துவ துறையில் புரட்சி ஏற்படலாம் என்றும், அதே நேரத்தில் போர், பூகம்பம் போன்ற இயற்கை பேரிடர்களும் ஏற்பட வாய்ப்பு உள்ளது என அவர் எச்சரிக்கிறார். வரிகளை அதிகப்படுத்தும் அரசாங்கம், உலக அமைதி கேள்விக்குறியாகும் சூழ்நிலை என பொதுவான பலன்களை அவர் குறிப்பிட்டுள்ளார்..

மேலும் தகவல்களுக்கு இந்த வீடியோவை பார்க்கவும்👇👇👇

Aanmeega glitz whatsapp channel

Source link

By Admin S

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *