மீன ராசிக்கு குரு பெயர்ச்சி 2024-2025: மகிழ்ச்சியும், விழிப்புணர்வும்!

சென்னை: பிரபல ஜோதிடர் ஷெல்வி அவர்கள், ஆன்மீகக்ளிட்ஸ் யூடியூப் தளத்தில், குரு பெயர்ச்சி 2024 முதல் 2025 வரையிலான பலன்களை பகிர்ந்துள்ளார். மீன ராசிக்கான கணிப்புகள் மகிழ்ச்சியான செய்திகளையும், கவனத்தில் கொள்ள வேண்டிய தகவல்களையும் உள்ளடக்கியுள்ளன.

ஏற்கனவே ஏழரை சனி அனுபவித்து வரும் மீன ராசிக்காரர்களுக்கு, குரு பகவான் 2ம் இடத்தில் இருந்து 3ம் இடத்திற்கு வருவது நற்செய்தி என ஜோதிடர் ஷெல்வி கணித்துள்ளார். என்றாலும், உடல் ஆரோக்கியத்தில் தொடர்ந்து கவனம் செலுத்த வேண்டியது அவசியம்.

திருமணம் ஆகாதவர்களுக்கு இந்த குரு பெயர்ச்சி காலம் மிகவும் சிறப்பாக இருக்கும். நீண்ட நாட்களாக தடைபட்டு வந்த திருமணம் கைகூடும். குடும்ப பிரச்சனைகள் தீர்ந்து, மகிழ்ச்சி நிலவும். திருமணம் செய்து கொள்ள திட்டமிட்டுள்ளவர்களுக்கு இந்த காலம் சாதகமாக அமையும் என ஜோதிடர் ஷெல்வி பரிந்துரைக்கிறார்.

வியாபாரம் மற்றும் தொழிலில் லாபம் கிடைக்கும். எடுத்துக்கொள்ளும் காரியங்களில் வெற்றி பெற வாய்ப்பு உள்ளது. பொருளாதார நிலை மேம்படும். காளஹஸ்திக்கு சென்று வழிபாடு செய்வது மிகவும் நன்மை பயக்கும் என ஜோதிடர் ஷெல்வி குறிப்பிடுகிறார். பிரிந்து வாழும் தம்பதிகள் மீண்டும் இணைவதற்கும் இந்த காலம் வழிவகுக்கும்.

மொத்தத்தில், ஏழரை சனியின் பாதிப்பு இருந்தாலும், குரு பகவான் அருளால் மீன ராசிக்காரர்களுக்கு இந்த ஆண்டு மகிழ்ச்சியானதாகவும், சுபிட்சம் நிறைந்ததாகவும் அமையும் என ஜோதிடர் ஷெல்வி கணித்துள்ளார்.

மேலும் தகவல்களுக்கு இந்த வீடியோவை பார்க்கவும்👇👇👇

Aanmeegaglitz Whatsapp channel

Source link

By Admin S

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *