கும்ப ராசிக்கு குரு பெயர்ச்சி 2024-2025: கவனமும், நம்பிக்கையும்!

சென்னை: பிரபல ஜோதிடர் ஷெல்வி அவர்கள், ஆன்மீகக்ளிட்ஸ் யூடியூப் தளத்தில், குரு பெயர்ச்சி 2024 முதல் 2025 வரையிலான பலன்களை பகிர்ந்துள்ளார். கும்ப ராசிக்கான கணிப்புகள் கவனத்தோடு இருக்க வேண்டிய அம்சங்களையும், நம்பிக்கை தரும் செய்திகளையும் உள்ளடக்கியுள்ளன.

ஜென்ம சனியின் பாதிப்பு இருக்கும் கும்ப ராசிக்காரர்களுக்கு, குரு பகவான் 3ம் இடத்தில் இருந்து 4ம் இடத்திற்கு வருவது சற்று கவனம் தேவை என்கிறார் ஜோதிடர் ஷெல்வி. குறிப்பாக தாய், தந்தை வழி உறவுகளுடனான உறவில் கவனம் செலுத்த வேண்டும். நெருங்கிய நண்பர்களை தேர்ந்தெடுப்பதிலும் விழிப்புணர்வுடன் இருக்க வேண்டும். கூடா பழக்கவழக்கங்களால் பாதிப்பு ஏற்பட வாய்ப்பு உள்ளது என எச்சரிக்கிறார்.

பாதகமான அம்சங்கள் இருந்தாலும், நம்பிக்கையூட்டும் செய்திகளும் உள்ளன. வியாபாரத்தில் லாபம் கிடைக்கும். தொழிலில் மாற்றங்கள் ஏற்படலாம். நீண்ட நாட்களாக தீர்க்கப்படாமல் இருந்த பிரச்சனைகளை பேசி தீர்க்கும் வாய்ப்பு உள்ளது. உடல் ஆரோக்கியத்தில், குறிப்பாக நரம்பு சம்பந்தப்பட்ட பிரச்சனைகளில் கவனம் செலுத்த வேண்டும்.

ஆஞ்சநேயர் வழிபாடு கும்ப ராசிக்காரர்களுக்கு இந்த காலகட்டத்தில் மிகவும் நன்மை பயக்கும் என ஜோதிடர் ஷெல்வி பரிந்துரைக்கிறார். மொத்தத்தில், கவனத்துடனும், நம்பிக்கையுடனும் இருந்தால் இந்த குரு பெயர்ச்சி காலத்தை கும்ப ராசிக்காரர்கள் சிறப்பாக கடந்து செல்ல முடியும்.

மேலும் தகவல்களுக்கு இந்த வீடியோவை பார்க்கவும்👇👇👇

Aanmeegaglitz Whatsapp Channel

Source link

By Admin S

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *