திருமுருகாற்று படை மந்திரத்தின் அதிசய சக்தி🌟|திருச்செங்கோடு முருகன் அற்புதங்கள்! | சிவ சதீஷ்குமார்

தமிழகத்தின் முன்னணி ஆன்மீக பேச்சாளர்களில் ஒருவரான சிவ சதீஷ்குமார் அவர்கள், முருகனைப் பற்றிய ஆழமான உரையை “ஆன்மீக க்ளிட்ஸ்” என்ற யூடியூப் சேனலுக்கு வழங்கியுள்ளார். இந்த உரையில், முருகனைப் பற்றிய பல்வேறு தகவல்களை அவர் பகிர்ந்து கொண்டுள்ளார்.

முருகனுக்கு எத்தனை பெயர்கள் உள்ளன, அவற்றின் காரணங்கள் என்ன போன்ற கேள்விகளுக்கான விடைகளை அவர் விளக்குகிறார். மேலும், “முருகா” என்ற நாமத்தை எப்படி உச்சரிப்பது, அதனை ஓதுவதால் கிடைக்கும் பலன்கள் ஆகியவற்றையும் அவர் விளக்குகிறார்.

திருச்செங்கோடு முருகன் கோயிலின் பெருமைகள், அங்குள்ள முருகன் சிலையின் அழகு, சிவபெருமானே வழிபடும் கடவுள் முருகன் என்பது போன்ற சுவையான தகவல்களையும் அவர் பகிர்ந்து கொள்கிறார். மேலும், முருகனைப் பற்றி அருணகிரிநாதர் பாடிய பாடல்கள், அவை குறித்த விளக்கங்கள், திருமுருகாற்று படை மந்திரத்தின் மகிமை என பல தகவல்களை அவர் விரிவாக எடுத்துரைக்கிறார்.

பண்டைய கால கதைகள் மூலமாகவும், முருகன் செய்த அதிசயங்கள் பற்றிய தனது அனுபவங்கள் மூலமாகவும் முருகனின் மகிமையை அவர் விளக்குகிறார். இதோடு நின்றுவிடாமல், நாம் அனைவரும் அறிந்த ஆறு படை வீடுகளைத் தவிர, ஏழாவது படை வீடு பற்றியும் அவர் குறிப்பிடுகிறார்.

முருக பக்தர்களுக்கு மட்டுமல்லாமல், ஆன்மீகம் மீது ஈடுபாடு கொண்ட அனைவருக்கும் இந்த உரை மிகவும் பயனுள்ளதாக இருக்கும்.

மேலும் தகவல்களுக்கு இந்த வீடியோவை பார்க்கவும்👇👇👇

Aanmeegaglitz Whatsapp channel

Source link

By Admin S

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *