ஏற்கெனவே டெஸ்லா, 2020 கொரோனா காலம் முதலே கார் மேப்பிங் போன்ற டேட்டாக்களுக்கு Baidu-யைத்தான் பயன்படுத்தி வருகிறது என்பது கவனிக்க வேண்டிய விஷயம். ஆனால், அது சீனாவில் டெஸ்லா கார் ஓட்டும் உரிமையாளர்களின் தரவுகள் மட்டும்தான். சீனாவைத் தாண்டி வெளியே போகாது அந்த டேட்டாக்கள். அதாவது, சீன ஓட்டுநர்களின் தரவுகளை அமெரிக்காவுக்கான ஏற்றுமதிக்கு Baidu ஒப்புக் கொண்டிருப்பதாகத் தெரியவில்லை. 

டெஸ்லா கார்களின் ஸ்பெஷலே ஆட்டோ பைலட் வசதிதான். ஆட்டோ பைலட்டில் சில கொடூரமான விபத்துகள் ஏற்பட்டதைத் தொடர்ந்து, பல்வேறு காரணங்களால், இந்த செல்ஃப் டிரைவிங் வசதி கொண்டு வரப்படவில்லை. என்னதான் இதில் பல கோளாறுகளும் பிரச்னைகளும் சொல்லப்பட்டாலும், ஆட்டோ பைலட் தொழில்நுட்பமும், எலெக்ட்ரிக்கும்தான் டெஸ்லாவின் மிகப் பெரிய பலங்கள். பல வாடிக்கையாளர்கள் கேட்டு வந்தாலும், இன்னும் ஆட்டோ பைலட் தொழில்நுட்பத்தை வழங்கவில்லை டெஸ்லா. 

இந்த செல்ஃப் டிரைவிங் சாஃப்ட்வேர்கள் குறித்தும், இதற்கான டேட்டாக்களை சீனாவுக்கு வெளியே முக்கியமாக அமெரிக்காவுக்கு எடுத்து வர அனுமதி கோரியும்தான் சீனாவுக்கு விசிட் அடித்திருக்கிறார் எலான் மஸ்க். சீனாவில் இந்த FSD ஒப்பந்தம், டெஸ்லாவுக்குப் பெரிதாகக் கைகொடுக்கும் என்று மஸ்க் நம்பிவிட்டாராம். 

Source link

By Admin S

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *