India vs England: தனிப்பட்ட காரணங்களுக்காக இங்கிலாந்துக்கு எதிரான முதல் இரண்டு டெஸ்ட் போட்டிகளில் இருந்து விராட் கோலி விலகி உள்ளார்.  இந்நிலையளி, விராட் கோலியை பற்றி ரோஹித் சர்மா புகழ்ந்து பேசி உள்ளார்.  தினேஷ் கார்த்திக் உடனான சமீபத்திய நேர்காணலில், இந்திய அணியின் கேப்டன் ரோஹித் ஷர்மா, விராட் கோலி மீதான தனது அபிமானத்தைப் பற்றி பெயசுல்லர்.  இங்கிலாந்துக்கு எதிரான தொடரில் கோலி இல்லாதது கவனிக்கப்படாமல் போகவில்லை, அவர் கோலியை மிக அருகில் இருந்து பார்த்ததாகவும், மைதானத்தில் இருந்து விலகி இருக்கும் போது அவர் கடைபிடிக்கும் கடுமையான பயிற்சிகளை பற்றி பலருக்கும் தெரியாது என்றும் அவர் வெளிப்படுத்தினார். 

மேலும் படிக்க | கருத்தாக பேசிய ஹர்ஷா போக்ளே… கடுப்பாகி வெளியேறிய பீட்டர்சன் – வர்ணனையில் நடந்தது என்ன?

மேலும், விராட் கோலி பெங்களூரில் உள்ள தேசிய கிரிக்கெட் அகாடமிக்கு (என்சிஏ) சென்றதில்லை என்றும், பெரும்பாலான வீரர்கள் தங்கள் உடற்பயிற்சி பிரச்சினைகளை தீர்க்க அங்கு செல்வதாகவும் கூறி அவரை பாராட்டினார்.  பல ஆண்டுகளாக கோலி கடைப்பிடித்து வரும் உடற்தகுதி தரத்தை பாராட்டியும், அங்குள்ள இளைஞர்களுக்கு உண்மையான முன்மாதிரியாக கோலி இருந்து வருகிறார் என்றும் கூறியுள்ளார்.  “விராட் கோலியை மிக அருகில் இருந்து பார்க்க நான் அதிர்ஷ்டசாலியாக உணர்கிறேன். அவர் விளையாட்டில் ஆர்வமுள்ளவர் மற்றும் எப்போதும் அணியுடன் இருக்கிறார். தொடர்ந்து களத்திற்கு வெளியே அவர் என்ன செய்கிறார் என்பது மக்களுக்குத் தெரியாது. விராட் அர்ப்பணிப்புடன் இருக்கிறார், ஒவ்வொரு தொடரிலும் அவரது ரன் பசி வளர்கிறது,” என்று ரோஹித் ஷர்மா கூறினார்.

“கோலி பெங்களூரில் உள்ள தேசிய கிரிக்கெட் அகாடமிக்கு (NCA) உடற்பயிற்சி தொடர்பான பிரச்சனைகளுக்காகவும், சில கிரிக்கெட் மேம்பாட்டுத் திட்டங்களுக்காகவும் சென்றதில்லை. இளைஞர்கள் தங்கள் விளையாட்டை மேம்படுத்துவதற்கான வழிகளை பற்றி அவரிடம் கற்றுக்கொள்ள வேண்டும். தனிப்பட்ட காரணங்களைத் தவிர, விராட் எப்போதும் அணியில் இருப்பார். அவர் விரும்பினால் அவர் ஓய்வெடுக்கலாம் மற்றும் விஷயங்களை எளிதாக எடுத்துக் கொள்ளலாம். ஆனால் அது அவருக்கு இல்லை” என்று சர்மா மேலும் கூறினார்.

தனிப்பட்ட காரணங்களைத் தவிர, விராட் கோலி ஒருபோதும் அணியில் இருந்து விலகியதில்லை. ஓய்வெடுப்பதற்கும் நிதானமாக எடுத்துக்கொள்வதற்கும் விருப்பம் இருந்தாலும், விளையாட்டில் கோலியின் அர்ப்பணிப்பு ஈடு இணையற்றது. நடந்து கொண்டிருக்கும் இங்கிலாந்துக்கு எதிராக டெஸ்ட் தொடரில் கோலி இல்லாதது பற்றி ரோஹித் பேசியுள்ளது அவரது முக்கியத்துவத்தை காட்டுகிறது.  இரண்டாவது இன்னிங்ஸில் ஒல்லி போப்பின் சிறப்பான சதத்தால் இங்கிலாந்து அணி இந்தியாவிற்கு 231 ரன்களை இலக்காக வைத்துள்ளது.  2வது இன்னிங்ஸில் இந்திய 64 ரன்களுக்கு 3 விக்கெட்களை இழந்து தடுமாறி வருகிறது.

மேலும் படிக்க | ஹர்திக் பாண்டியாவின் தற்போதைய நிலை என்ன? வெளியான வீடியோ!

சார்பில்லாத சமரசமில்லாத செய்திகள் உங்கள் உள்ளங்கைகளில்! 

உடனுக்குடன் செய்திகளைத் தெரிந்து கொள்ளவும், உங்கள் கருத்துகளைப் பகிர்ந்து கொள்ளவும் சமூக வலைத்தளங்களில் எங்களைப் பின்தொடருங்கள்..

முகநூல் – @ZEETamilNews

ட்விட்டர் – @ZeeTamilNews

டெலிக்ராம் – https://t.me/ZeeTamilNews 

வாட்ஸ்-அப் – https://whatsapp.com/channel/0029Va5XFvI90x2plF9cKY1r

அரசியல், கல்வி, பொழுதுபோக்கு, விளையாட்டு, சுகாதாரம், வாழ்க்கை முறை, சமூக, வேலைவாய்ப்பு என அனைத்து வகையான செய்திகளையும் தமிழில் பெற இப்போது ஜீ தமிழ் நியூஸ் செயலியைப் பதிவிறக்குங்கள்!!

Android Link: https://bit.ly/3AIMb22

Apple Link: https://apple.co/3yEataJ

Source link

By Admin S

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *