ஆப்கன் அணிக்கு எதிரான 2ஆவது டி20 போட்டியில் இந்திய அணி 6 விக்கெட்டுகள் வித்தியாசத்தில் வெற்றி பெற்றது. முன்னாள் இந்திய கிரிக்கெட் கேப்டன் விராட் கோலி, 2022 டி20 உலகக் கோப்பையில் பாகிஸ்தானின் ஹாரிஸ் ரவுஃபுக்கு எதிராக அட்டகாசமான சிக்ஸரைப் அடித்து அனைவரையும் ஆச்சரியபப்டுத்தினார். இந்தூரில் உள்ள ஹோல்கர் ஸ்டேடியத்தில் இந்தியா மற்றும் ஆப்கானிஸ்தான் இடையே நடைபெற்ற  2வது டி20 போட்டியின் போது நடந்தது. அசாத்தியமான டைமிங் மற்றும் ஆக்ரோஷமான பேட்டிங்கிற்கு பெயர் பெற்ற கோஹ்லி, கிரிக்கெட் வரலாற்றில் தனது பெயரை பொறித்த சிக்ஸரை வெற்றிகரமாக ஆடினார்.

மெல்போர்னில் நடந்த டி20 உலகக் கோப்பையின் போது ஹாரிஸ் ரவூஃபுக்கு எதிரான அசல் ஷாட் வந்தது, மேலும் அந்த மாயாஜால தருணங்களை மீண்டும் அனுபவிக்க வைத்தார் விராட் கோலி என்று ரசிகர்கள் மகிழ்கின்றனர். இந்தப் போட்டியில் இந்தியா ஆப்கானிஸ்தானை 6 விக்கெட் வித்தியாசத்தில் வீழ்த்தியது

விராட் கோலியின் அபாரமான ஷாட்டின் வீடியோ சமூக வலைதளங்களில் புயலை கிளப்பி வைரலாக பரவி வருகிறது. கோலியின் ஷாட்டின் பின்னால் உள்ள துல்லியம் மற்றும் அவருடைய அசாத்திய சக்தியைக் கண்டு வியந்து ரசிகர்கள், சமூக ஊடகங்களில் பதிவிட்டு வைரலாக்கி வருகின்றனர்.

விராட் கோலியின் அபார ஆட்டம்
16 பந்துகளில் 29 ரன்களை விறுவிறுப்பாக எடுத்த பிறகு கோஹலி வெளியேறினாலும், ஆப்கானிஸ்தானின் ஸ்கோரை இந்தியா பின்தொடர்வதில் அவரது பங்களிப்பு முக்கிய பங்கு வகித்தது. 14 மாதங்களுக்கு பிறகு இந்திய டி20 அணிக்கு திரும்பிய விராட் கோலியின் அற்புதமான இன்னிங்ஸ் இந்தியாவின் வெற்றியை உறுதி செய்தது. இது, யஷஸ்வி ஜெய்ஸ்வால் மற்றும் ஷிவம் துபே போன்றவர்களுக்கு நிலையான களத்தை அமைத்துக் கொடுத்தது.

மேலும் படிக்க | திலக் வர்மாவுக்கு அடுத்த போட்டியில் இடம் கிடைக்குமா?

கோஹ்லியின் மறுபிரவேசம் தாக்கம்
கேப்டன் ரோஹித் ஷர்மாவின் ரன் எடுக்காமல் வெளியேறினார். ரோஹித் சர்மாவுக்கு இது 150ஆவது சர்வதேச டி20 போட்டியாகும். சர்வதேச டி20 அரங்கில் இதுவரை எந்த வீரரும் எட்டாத மைல்கல்லை ரோஹித் சர்மா அடைந்துள்ளார். இருப்பினும், இந்த சாதனை போட்டியில் கோல்டன் டக் அவுட்டானது அவருக்கும் ரசிகர்களுக்கும் ஏமாற்றமாக அமைந்தது. 

அதையடுத்து களம் இறங்கிய விராட் கோலி, ஜெய்ஸ்வால் பார்ட்னர்ஷிப், 34 பந்துகளில் 68 ரன்கள் எடுத்தது, இந்தியாவின் வெற்றிகரமான துரத்தலுக்கு அடித்தளமாக அமைந்தது. கோஹ்லி மீண்டும் ஃபார்முக்கு திரும்பியது தெளிவாக தெரிந்தது, மேலும் அவரது பேட்டிங் திறமை ரசிகர்களை வியப்பில் ஆழ்த்தியது.

இந்தியா ஏற்கனவே தொடரை உறுதி செய்துள்ள நிலையில், பெங்களூரில் நடைபெறும் மூன்றாவது டி20 போட்டியில் கவனம் இப்போது திரும்பியுள்ளது. கோஹ்லியின் மறுபிரவேசம் மற்றும் அணியின் நிலையான ஆட்டம் இந்திய கிரிக்கெட்டுக்கு சாதகமான பாதையை குறிக்கிறது. வரவிருக்கும் போட்டி, முதலில் பேட்டிங் செய்வதன் மூலம் இந்தியாவுக்கு சவால் விடும் வாய்ப்பை அளிக்கிறது.

மேலும் படிக்க | IND vs AFG: மீண்டும் இந்திய அணியில் விராட் கோலி! இந்த 3 வீரர்களின் இடங்களுக்கு ஆப்பு!

சார்பில்லாத சமரசமில்லாத செய்திகள் உங்கள் உள்ளங்கைகளில்! 

உடனுக்குடன் செய்திகளைத் தெரிந்து கொள்ளவும், உங்கள் கருத்துகளைப் பகிர்ந்து கொள்ளவும் சமூக வலைத்தளங்களில் எங்களைப் பின்தொடருங்கள்..

முகநூல் – @ZEETamilNews

ட்விட்டர் – @ZeeTamilNews

டெலிக்ராம் – https://t.me/ZeeTamilNews 

வாட்ஸ்-அப் – https://whatsapp.com/channel/0029Va5XFvI90x2plF9cKY1r

அரசியல், கல்வி, பொழுதுபோக்கு, விளையாட்டு, சுகாதாரம், வாழ்க்கை முறை, சமூக, வேலைவாய்ப்பு என அனைத்து வகையான செய்திகளையும் தமிழில் பெற இப்போது ஜீ தமிழ் நியூஸ் செயலியைப் பதிவிறக்குங்கள்!!

Android Link: https://bit.ly/3AIMb22

Apple Link: https://apple.co/3yEataJ

Source link

By Admin S

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *