உலகக்கோப்பை கிரிக்கெட் தொடரில் இந்தியா மற்றும் பாகிஸ்தான் அணிகள் அரையிறுதி சுற்றுக்கு முன்னேறி விடும் என்று ஆஸ்திரேலிய கிரிக்கெட் அணியின் ஜாம்பவான் ஆடம் கில்கிறிஸ்ட் கணித்துள்ளார்.  உலகக்கோப்பை கிரிக்கெட் தொடர் இந்தியாவில் அடுத்த மாதம் 5 ஆம் தேதி தொடங்குகிறது.

இதில் இந்தியா, பாகிஸ்தான், வங்கதேசம், இலங்கை உள்ளிட்ட 10 நாடுகள் விளையாடுகின்றன. வரலாற்றில் முதன் முறையாக உலகக்கோப்பை தொடரில் விளையாடும் வாய்ப்பை வெஸ்ட் இண்டீஸ் இழந்தது. போட்டி தொடங்குவதற்கு இன்னும் சில நாட்களே உள்ள நிலையில் அதற்கு அணிகள் ஆயத்தமாகி வருகிறது.

கடந்த 10 ஆண்டுகளுக்கும் மேலாக இந்திய அணி ஐசிசி கோப்பை எதையும் கைப்பற்றாத நிலையில் இந்த உலகக்கோப்பையை இந்தியா வெல்லும் என்ற எதிர்பார்ப்பில் ரசிகர்கள் உள்ளனர். நடந்து முடிந்த ஆசிய கோப்பை கிரிக்கெட் தொடரில் அசத்தலான ஆட்டத்தை வெளிப்படுத்திய இந்திய அணி பட்டத்தை வென்றது. இதைத் தொடர்ந்து ஆஸ்திரேலியாவுடன் 3 போட்டிகள் கொண்ட கிரிக்கெட் தொடரில் இந்திய அணி விளையாடவுள்ளது.

இந்நிலையில் உலகக்கோப்பை தொடரில் இந்தியா மற்றும் பாகிஸ்தான் அணிகள் அரையிறுதி சுற்றுக்கு முன்னேறி விடும் என்று ஆஸ்திரேலிய கிரிக்கெட் அணியின் ஜாம்பவான் ஆடம் கில்கிறிஸ்ட் கணித்துள்ளார். இதேபோன்று உலகின் பல்வேறு முன்னாள் ஆட்டக்காரர்களும் இந்தியா, பாகிஸ்தான் அணிகள் அரையிறுதிக்கு முன்னேறி விடும் என்று கூறியுள்ளார்கள்.

இதேபோன்று ஆஸ்திரேலியா மற்றும் இங்கிலாந்து அணியும் தகுதி பெறும் என்று கிரிக்கெட் வல்லுனர்கள் சிலர் கணித்துள்ளார்கள். இதற்கிடையே ஆஸ்திரேலிய அணிக்கு எதிரான ஆஸ்திரேலியாவுக்கு எதிரான ஒருநாள் கிரிக்கெட் தொடரை தென்னாப்பிரிக்கா அணி 3-2 என்ற கணக்கில் கைப்பற்றி திடீர் எழுச்சி பெற்றுள்ளது.

உலகம் முதல் உள்ளூர் வரை இன்றைய முக்கிய செய்திகள் (Top Tamil News, Breaking News), அண்மைச் செய்திகள் (Latest Tamil News), அனைத்தையும் நியூஸ்18 தமிழ் (News18Tamil.com) இணையதளத்தில் உடனுக்குடன் அறியலாம்.
நியூஸ்18 தமிழ்நாடு தொலைக்காட்சியை, ARASU CABLE – 46, TCCL – 57, SCV – 28, VK Digital – 30, SUN DIRECT DTH: 71, TATA PLAY: 1562, D2H: 2977, AIRTEL: 782, DISH TV:2977 ஆகிய அலைவரிசைகளில் காணலாம்.

Source link

By Admin S

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *