நியூடெல்லி: தற்போது நடைபெற்று வரும் ஆசிய மல்யுத்த சாம்பியன்ஷிப் போட்டியில் வியாழக்கிழமை நடைபெற்ற 57 கிலோ எடைப் பிரிவில் கிர்கிஸ்தானின் அல்மாஸ் ஸ்மான்பெகோவை வீழ்த்தி அமன் செஹ்ராவத் இந்தியாவின் முதல் தங்கப் பதக்கத்தை வென்றார். டெல்லியின் புகழ்பெற்ற சத்ரசல் ஸ்டேடியத்தில் பயிற்சி பெறும் அமான், 2023 சீசனில் தனது இரண்டாவது போடியத்தை முடித்தார். முன்னதாக பிப்ரவரி மாதம் நடந்த ஜாக்ரெப் ஓபனில் வெண்கலம் வென்றிருந்தார்.

சீனியர் சர்கியூட்டில் தொடர்ந்து ஈர்க்கப்பட்ட செஹ்ராவத், சாம்பியன்ஷிப்பின் இறுதி நாளில் 9-4 என்ற கணக்கில் ஸ்மான்பெகோவை வீழ்த்தினார்.

டெல்லியின் புகழ்பெற்ற சத்ரசல் ஸ்டேடியத்தில் பயிற்சி பெறும் செஹ்ராவத், முன்னதாக காலிறுதியில் ஜப்பானின் ரிகுடோ அராயை 7-1 என்ற கணக்கில் தோற்கடித்திருந்தார், அதற்கு முன்பு அரையிறுதியில் சீனாவின் வான்ஹாவ் ஜூவை 7-4 என்ற கணக்கில் தோற்கடித்தார்.

மேலும் படிக்க | தோஹா டயமண்ட் லீக்கில் சாதிக்கக் காத்திருக்கும் நீரஜ் சோப்ரா! தோஹா போட்டிகளில் ஒலிம்பிக் சாம்பியன்

பிப்ரவரியில் நடந்த ஜாக்ரெப் ஓபனில் வெண்கலம் வென்ற செஹ்ராவத்துக்கு இது 2023 சீசனின் இரண்டாவது போடியம் முடிவாகும். பதக்கப் போட்டியில் அவர் கடந்த ஆண்டு U-23 உலக சாம்பியன்ஷிப்பை வென்றார். மேலும் இரண்டு இந்தியர்களும் வியாழக்கிழமை இங்கு வெண்கலப் பதக்கச் சுற்றுக்கு முன்னேறினர்.

தீபக் குக்னா (79 கிலோ) மற்றும் தீபக் நெஹ்ரா (97 கிலோ) ஆகியோர் தங்களுடைய அரையிறுதி போட்டியில் தோல்வியடைந்தனர். அவர்கள், வெண்கலப் பதக்கத்திற்காக விளையாடுவார்கள்.

அனுஜ் குமார் (65 கிலோ) மற்றும் முலாயம் யாதவ் (70 கிலோ) பதக்கச் சுற்றுக்கு வரமுடியவில்லை. செஹ்ராவத் தங்கம் வென்றதன் மூலம், இப்போட்டியில் இந்தியா இதுவரை 12 பதக்கங்களை வென்றுள்ளது. கிரேக்க-ரோமன் மல்யுத்த வீரர்கள் நான்கு பதக்கங்களை வென்றனர், இந்திய பெண் மல்ல்யுத்த வீராங்கனைகள் ஏழு பதக்கங்களை கைப்பற்றினர்.

மேலும் படிக்க | ஆசிய மல்யுத்த சாம்பியன்ஷிப்பில் பதக்க வேட்டையாடும் இந்திய வீராங்கனைகள்

சார்பில்லாத சமரசமில்லாத செய்திகள் உங்கள் உள்ளங்கைகளில்! 

உடனுக்குடன் செய்திகளைத் தெரிந்து கொள்ளவும், உங்கள் கருத்துகளைப் பகிர்ந்து கொள்ளவும் சமூக வலைத்தளங்களில் எங்களைப் பின்தொடருங்கள்.

முகநூலில் @ZEETamilNews, ட்விட்டரில் @ZeeTamilNews மற்றும் டெலிக்ராமில் https://t.me/ZeeTamilNews என்ற பக்கத்தை லைக் செய்யவும்.

கல்வி, பொழுதுபோக்கு, அரசியல், விளையாட்டு, சுகாதாரம், வாழ்க்கை முறை, சமூக, வேலைவாய்ப்பு என அனைத்து வகையான செய்திகளையும் தமிழில் பெற இப்போது ஜீ தமிழ் நியூஸ் செயலியைப் பதிவிறக்குங்கள்!!

Android Link: https://bit.ly/3AIMb22

Apple Link: https://apple.co/3yEataJ

Source link

By Admin S

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *