டெல்லி மதுபான கொள்கை முறைகேடு வழக்கில் கைது செய்யப்பட்ட அரவிந்த் கெஜ்ரிவாலுக்கு, ஜாமீன் வழங்கியது.  டெல்லி ரூஸ் அவென்யூ நீதிமன்றம், முதல்வர் அரவிந்த் கெஜ்ரிவாலின் ஜாமீன் மனுவை வியாழக்கிழமை விசாரித்தபோது, ​​அவருக்கு ஒரு லட்சம் ரூபாய் பிணையில் ஜாமீன் வழங்க முடிவு செய்துள்ளது. டெல்லி முதல்வர் வெள்ளிக்கிழமை சிறையில் இருந்து வெளியே வரலாம் என்று கூறப்படுகிறது. 

இருப்பினும், ஜாமீனை எதிர்த்து மனு தாக்கல் செய்ய 48 மணிநேர அவகாசமும் ED கேட்டுள்ளது. மறுபுறம், ரூஸ் அவென்யூ நீதிமன்றம் நாளை வெள்ளிக்கிழமை திகார் சிறையில் இருந்து ரூ.1 லட்சம் பிணையில் வெளியே வரலாம் என்று கூறியது. இந்நிலையில், திகார் சிறையில் இருந்து கெஜ்ரிவால் வெள்ளிக்கிழமை வெளியே வருவார் என்று கூறப்படுகிறது.

முன்னதாக, அரவிந்த் கெஜ்ரிவாலின் வழக்கறிஞர் குழு தாக்கல் செய்த மனு மீதான தீர்ப்பை நீதிமன்றம் ஒத்திவைத்திருந்தது. இருப்பினும், புதன்கிழமை கெஜ்ரிவாலின் வழக்கமான ஜாமீன் மனு மீதான இரு தரப்பு வாதங்களையும் கேட்ட நீதிமன்றம், முடிவை ஒத்திவைக்க முடியாது என்று கூறியது. மேலும், முதலமைச்சரின் நீதிமன்றக் காவலையும் நீதிமன்றம் நீட்டித்தது.

வழக்கறிஞரின் வாதங்கள் நிறைவடைந்த நிலையில், அப்போது விடுமுறைக்கால நீதிபதி நியாயா பிந்து, தீர்ப்பை தள்ளிவைக்கப் போவதில்லை என்று கூறியிருந்தார். விசாரணையை வியாழக்கிழமைக்கு ஒத்திவைத்த அவர், தீர்ப்பை ஒத்திவைக்கப் போவதில்லை என்று கூறினார். இது ஒரு உயர்நிலை வழக்கு என்பது அனைவரும் அறிந்ததே. வாதங்களைக் கேட்ட பிறகு தீர்ப்பை வழங்குவேன் என்றார். புதன்கிழமை முதல்வர் கெஜ்ரிவாலின் வழக்கறிஞரின் வாதங்கள் நிறைவடைந்த நிலையில், அமலாக்க இயக்குநரகத்தின் (ED) வழக்கறிஞரின் வாதங்களை நிறைவு செய்ய முடியவில்லை.

ஜாமீன் மனு மீதான தீர்ப்பை நீதிமன்றம் வழங்கியது

ஆனால் மறுநாளே ஜாமீன் மனு மீது நீதிமன்றம் தீர்ப்பு வழங்கி ஜாமீன் பெற வழி வகுத்தது. முதலமைச்சரின் மனைவி சுனிதா கெஜ்ரிவாலின் மருத்துவ பரிசோதனையின் போது நேரில் ஆஜராக அனுமதிக்கக் கோரிய மனு நீதிமன்றத்தில் விசாரணைக்கு வந்தது. இந்த வழக்கில் திகார் சிறை அறிக்கைக்காக நீதிமன்றம் காத்திருக்கிறது. இருப்பினும், சிறையில் சிகிச்சை அளிக்குமாறு முதல்வர் கெஜ்ரிவாலின் கோரிக்கைக்கும் மத்திய நிறுவனத்துக்கும் எந்த தொடர்பும் இல்லை என்றும் நீதிபதி தெளிவுபடுத்தியிருந்தார்.

டெல்லி மதுபான கொள்கை ஊழல் தொடர்புடைய சட்டவிரோத பண பரிவர்த்தனை வழக்கில் முதல்வர் அர்விந்த் கெஜ்ரிவாலை அமலாக்கத் துறை கடந்த மார்ச் 21ம் தேதி கைது செய்தது. விசாரணைக்கு பிறகு, கடந்த ஏப்ரல் 1 ஆம் தேதி டெல்லி திகார் சிறையில் கெஜ்ரிவால் அடைக்கப்பட்டார். பின்னர் தேர்ந்த சமயத்தில் தேர்தல் பிரச்சாரத்திற்காக அவர் ஜாமீன் பெற்றிருந்தார். பின்னர் தேர்தல்கள் முடிந்த நிலையில் மீண்டும் சிறை சென்றார்.

மேலும் படிக்க | கள்ளக்குறிச்சி செல்லும் தவெக தலைவர் நடிகர் விஜய் – பாதிக்கப்பட்டவர்களை சந்திக்கிறார்

சார்பில்லாத சமரசமில்லாத செய்திகள் உங்கள் உள்ளங்கைகளில்! 

உடனுக்குடன் செய்திகளைத் தெரிந்து கொள்ளவும், உங்கள் கருத்துகளைப் பகிர்ந்து கொள்ளவும் சமூக வலைத்தளங்களில் எங்களைப் பின்தொடருங்கள்..

முகநூல் – @ZEETamilNews

ட்விட்டர் – @ZeeTamilNews

டெலிக்ராம் – https://t.me/ZeeTamilNews 

வாட்ஸ்-அப் – https://whatsapp.com/channel/0029Va5XFvI90x2plF9cKY1r

அரசியல், கல்வி, பொழுதுபோக்கு, விளையாட்டு, சுகாதாரம், வாழ்க்கை முறை, சமூக, வேலைவாய்ப்பு என அனைத்து வகையான செய்திகளையும் தமிழில் பெற இப்போது ஜீ தமிழ் நியூஸ் செயலியைப் பதிவிறக்குங்கள்!!

Android Link: https://bit.ly/3AIMb22

Apple Link: https://apple.co/3yEataJ

Source link

By Admin S

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *