துலாம் ராசிக்கு குரு பெயர்ச்சி 2024-2025: கலவையும், நம்பிக்கையும் தரும் பலன்கள்!

சென்னை: பிரபல ஜோதிடர் ஷெல்வி அவர்கள், ஆன்மீகக்ளிட்ஸ் யூடியூப் தளத்தில் குரு பெயர்ச்சி 2024 முதல் 2025 வரையிலான பலன்களை பகிர்ந்துள்ளார். இதில், துலாம் ராசிக்கான கணிப்புகள் கவனிக்க வேண்டிய தகவல்களையும், மகிழ்ச்சியான செய்திகளையும் உள்ளடக்கியுள்ளன.

துலாம் ராசிக்காரர்களுக்கு குரு பகவான் 7ம் இடத்தில் இருந்து 8ம் இடத்திற்கு வருவதால், உடல் ஆரோக்கியத்தில் கவனம் செலுத்துவது அவசியம் என ஜோதிடர் ஷெல்வி எச்சரிக்கிறார். முழு உடல் பரிசோதனை செய்து கொள்வது நல்லது. என்றாலும், வீடு வாங்குவதற்காகவோ, வீடு கட்டுவதற்காகவோ செய்யும் செலவுகள் சுப செலவுகளாக கருதப்படும் என அவர் கூறுகிறார்.

குடும்ப வாழ்க்கையில் மகிழ்ச்சியான செய்திகள் காத்திருக்கின்றன. தாய் வழி உறவு, தந்தை வழி உறவு மேம்படும். மன அழுத்தம் குறைந்து, குடும்பத்தில் இருந்த சொத்து பிரச்சனைகளும் தீரும் என ஜோதிடர் ஷெல்வி கணித்துள்ளார். எதிர்மறையான அம்சமாக, வயிற்று தொடர்பான பிரச்சனைகள் வர வாய்ப்பு உள்ளது. பிள்ளைகளுடனான உறவில் சிறப்பான மாற்றங்கள் ஏற்படும், அவர்களுடனான வாக்குவாதங்கள் குறையும் என்றும் அவர் கூறுகிறார்.

துன்பத்தை போக்கும் மகான்களை வழிபடுவது துலாம் ராசிக்காரர்களுக்கு நன்மை தரும் என ஜோதிடர் ஷெல்வி அறிவுறுத்துகிறார். பொருளாதார ரீதியாக பெரிய அளவில் முன்னேற்றம் காணப்படும். வீடு, நிலம் வாங்கும் யோகம் உருவாகும். எதிர்பாராத சில நற்செய்திகள் கிடைக்க வாய்ப்பு உள்ளது என அவர் மகிழ்ச்சியான செய்தியை தெரிவித்துள்ளார்.

உலக அளவில் மருத்துவ துறையில் புரட்சி ஏற்படலாம் என்றும், அதே நேரத்தில் போர், பூகம்பம் போன்ற இயற்கை பேரிடர்களும் ஏற்பட வாய்ப்பு உள்ளது என ஜோதிடர் ஷெல்வி கணித்துள்ளார். அரசாங்கம் வரிகளை அதிகப்படுத்தும், உலக அமைதி கேள்விக்குறியாகும் என்றும் அவர் எச்சரிக்கிறார். தலைவர்கள், பிரபலங்கள் அனைவரும் தங்கள் பாதுகாப்பில் கவனம் செலுத்த வேண்டும் என்றும், உடல் ஆரோக்கியத்தில் கவனம் தேவை என்றும் அவர் அறிவுறுத்துகிறார்.

மேலும் தகவல்களுக்கு இந்த வீடியோவை பார்க்கவும்👇👇👇

Aanmeega glitz whatsapp channel

Source link

By Admin S

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *