கடக ராசிக்கு குரு பெயர்ச்சி 2024-2025: மகிழ்ச்சியும், நம்பிக்கையும் தரும் பலன்கள்!

சென்னை: பிரபல ஜோதிடர் ஷெல்வி அவர்கள், ஆன்மீகக்ளிட்ஸ் யூடியூப் தளத்தில், குரு பெயர்ச்சி 2024 முதல் 2025 வரையிலான பலன்களைப் பற்றி விரிவாக விளக்கியுள்ளார். இதில், கடக ராசிக்கான குறிப்பிட்ட பலன்கள் பார்வையாளர்களை கவர்ந்துள்ளன.

கடக ராசிக்காரர்களுக்கு குரு பெயர்ச்சி காலத்தில் திருவண்ணாமலை சென்று வழிபாடு செய்வது மிகவும் நன்மை தரும் என ஜோதிடர் ஷெல்வி கணித்துள்ளார். அதே நேரத்தில், தற்போது அஷ்டம சனி நடந்து வருவதை மனதில் கொண்டு எச்சரிக்கையுடன் இருக்க வேண்டும் என்றும் அவர் கூறுகிறார்.

குரு பகவான் 10ம் இடத்தில் இருந்து 11ம் இடத்திற்கு வருவதால், கடக ராசிக்காரர்களுக்கு லாபம் கிடைக்கும் என்ற நம்பிக்கை தரும் தகவலை ஜோதிடர் ஷெல்வி தெரிவித்துள்ளார். குறிப்பாக குடும்பத்தில் புது வரவுகள் வரக்கூடிய நேரம் இது. பிள்ளைகளின் படிப்பு மேம்படும், தைரியம் அதிகரிக்கும், பிரிந்திருந்த உறவுகள் மீண்டும் இணையும் வாய்ப்பு உள்ளது என ஜோதிடர் ஷெல்வி கணித்துள்ளார். திருமணம் கை கூடுவதற்கான வாய்ப்புகள் அதிகம். நல்ல செய்திகள் கிடைப்பதுடன் மன மகிழ்ச்சியும் நிலவும். பெற்றோர்களின் உடல் ஆரோக்கியம் மேம்படும்.

என்றாலும், வாகனம் ஓட்டும் போது கவனமாக இருக்க வேண்டும் என்றும், முதலீடுகள் செய்யும் போது மிகுந்த கவனம் தேவை என்றும் ஜோதிடர் ஷெல்வி எச்சரிக்கிறார். சுப காரியங்கள் நடைபெறும் என்ற நம்பிக்கை தரும் தகவலையும் அவர் தெரிவித்துள்ளார்.

மேலும், பொதுவான பலன்களாக உலக அளவில் மறுத்தவத்துறை சம்பந்தப்பட்ட பிரச்சனைகள், போர், பூகம்பம், தீ விபத்து, வெள்ளம் போன்ற இயற்கை பேரிடர்கள் ஏற்படலாம் என்றும், வரிகளை அரசாங்கம் அதிகப்படுத்தும் என்றும் ஜோதிடர் ஷெல்வி கணித்துள்ளார். உலக அமைதி கெட வாய்ப்பு உள்ளது. தலைவர்கள், பிரபலங்கள், விளையாட்டு வீரர்கள், மத தலைவர்கள் அனைவரும் தங்கள் பாதுகாப்பில் கவனம் செலுத்த வேண்டும் என்றும், உடல் ஆரோக்கியத்தில் கவனம் தேவை என்றும் அவர் எச்சரிக்கிறார்.

கடக ராசிக்கான முழு பலன்களையும், பரிகாரங்களையும் அறிய ஆன்மீகக்ளிட்ஸ் யூடியூப் தளத்தில் உள்ள வீடியோவை பார்க்குமாறு ஜோதிடர் ஷெல்வி பார்வையாளர்களை கேட்டுக்கொண்டுள்ளார்.

மேலும் தகவல்களுக்கு இந்த வீடியோவை பார்க்கவும்👇👇👇

Aanmeega Glitz Whatsapp Channel

Source link

By Admin S

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *