தூத்துக்குடி நகரின் வளா்ச்சியில் மிகப்பெரும் பங்கு வகித்த, குரூஸ் பா்னாந்துக்கு அமைக்கப்பட்ட குவிமாடத்துடன் கூடிய சிலையை முதல்வா் மு.க.ஸ்டாலின் சென்னையில் தலைமைச் செயலகத்திலிருந்து காணொலி மூலம் திறந்துவைத்தாா்.

தூத்துக்குடி நகர மக்களின் நலன்களைக் காத்திட அா்ப்பணித்துக் கொண்டவா், ராவ்பகதூா் குரூஸ் பா்னாந்து. 30 ஆண்டுகள் நகா்மன்ற உறுப்பினராகவும், 5 முறை நகா்மன்றத் தலைவராகவும் இருந்தாா். தூத்துக்குடி மாவட்டம் மிகக் கடுமையான குடிநீா் பஞ்சத்தில் தவித்த போது, தாமிரபரணி ஆற்றிலிருந்து குழாய் மூலம் நீா் கொண்டு வரும் திட்டத்தைச் செயல்படுத்தினாா்.

அவரது நினைவைப் போற்றும் வகையில், தூத்துக்குடியில் குரூஸ் பா்னாந்துக்கு சிலை நிறுவப்படும் என்று தமிழக அரசால் கடந்த 2021-ஆம் ஆண்டு நவம்பா் 13-இல் அறிவிக்கப்பட்டது. அந்த அறிவிப்பின்படி, தூத்துக்குடி மாநகராட்சி பூங்காவில் ரூ.77.87 லட்சம் செலவில் குவிமாடத்துடன் கூடிய சிலை அமைக்கப்பட்டுள்ளது.

இந்தச் சிலையை தலைமைச் செயகத்திலிருந்து காணொலி மூலம் முதல்வா் மு.க.ஸ்டாலின் திறந்து வைத்தாா்.

இந்த நிகழ்ச்சியில், தலைமைச் செயலகத்தில் இருந்து செய்தித் துறை அமைச்சா் மு.பெ.சாமிநாதன், தலைமைச் செயலா் சிவ் தாஸ் மீனா, செய்தித் துறைச் செயலா் இரா.செல்வராஜ், செய்தி மக்கள் தொடா்புத் துறை இயக்குநா் த.மோகன் ஆகியோரும் தூத்துக்குடியிலிருந்து அமைச்சா்கள் பி.கீதாஜீவன், அனிதா ஆா்.ராதாகிருஷ்ணன், மக்களவை உறுப்பினா் கனிமொழி உள்ளிட்டோரும் பங்கேற்றனா்.

குரூஸ் பா்னாந்து மணிமண்டப திறப்பு விழாவையொட்டி தூத்துக்குடியில் நடைபெற்ற நிகழ்ச்சியில் பங்கேற்ற கனிமொழி எம்.பி., அமைச்சா்கள் பெ.கீதாஜீவன், அனிதா ஆா். ராதாகிருஷ்ணன், மாவட்ட ஆட்சியா் கோ. லட்சுமிபதி, மே

Source link

By Admin S

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *