அகோரியாக மிரட்டும் குட்டி ராதிகா

13 நவ, 2023 – 12:52 IST

எழுத்தின் அளவு:


Radhika-next-film-Bhaira-Devi

பிரபல கன்னட நடிகை குட்டி ராதிகா. தமிழில் இயற்கை, மீசை மாதவன், வர்ணஜாலம் உட்பட சில படங்களில் நடித்துள்ளார். இவர் இப்போது நடிக்கும் கன்னட படம், ‘பைரா தேவி’. ரமேஷ் அரவிந்த் போலீஸ் அதிகாரியாக நடிக்கிறார். ரங்கையனா ரகு, ரவிசங்கர், ஸ்கந்தா அசோக், அனு முகர்ஜி, மாளவிகா அவினாஷ், சுசீந்திரா பிரசாத் உட்பட பலர் நடித்துள்ளனர்.

ஸ்ரீ ஜெய் கதை , திரைக்கதை, வசனம் எழுதி இயக்கும் இந்தப் படத்துக்கு ஜே.எஸ்.வாலி ஒளிப்பதிவு செய்கிறார். கே.கே.செந்தில் பிரசாத் இசை அமைக்கிறார். வாரணாசி, காசி, ஹரித்வார், ஐதராபாத், சென்னை மற்றும் பெங்களூரு பகுதிகளில் படமாக்கப்பட்டுள்ளது. ஸ்ரீ துர்கா பரமேஸ்வரி புரடக்ஷன் தயாரிக்கிறது.

இந்த படத்தில் ராதிகா குமாரசாமி அகோரியாக நடிக்கிறர். ராதிகாவின் பிறந்தநாளையொட்டி படத்தின் டீசர் வெளியிடப்பட்டுள்ளது. இதில் ராதிகா அகோரி வேடத்தில் மிரட்டலாக காணப்படுகிறார். படத்தை தமிழ், தெலுங்கு, ஹிந்தி மொழிகளிலும் வெளியிட திட்டமிட்டிருக்கிறார்கள். ராதிகா கர்நாடக முன்னாள் முதல்வர் குமாரசாமியை இரண்டாவதாக திருமணம் செய்து கொண்டவர் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

%d bloggers like this: