IND vs AUS: இந்த வார இறுதியில் தொடங்கும் இந்தியா மற்றும் ஆஸ்திரேலியா ஒருநாள் தொடருக்கான இரண்டு வெவ்வேறு அணிகளை பிசிசிஐ தேர்வுக் குழுவின் தலைவர் அஜித் அகர்கர் திங்கள்கிழமை அறிவித்தார். ஆசிய கோப்பையில் விளையாடிய உலகக் கோப்பைக்கான அணி மூன்றாவது ODIக்காக மீண்டும் ஒன்றுகூடும் அதே வேளையில், பல முதல் தேர்வு வீரர்களுக்கு முதல் இரண்டு ஆட்டங்களில் இருந்து ஓய்வு அளிக்கப்பட்டுள்ளது.  கேப்டன் ரோஹித் சர்மா, விராட் கோலி, ஹர்திக் பாண்டியா மற்றும் குல்தீப் யாதவ் ஆகியோர் முதல் இரண்டு போட்டிகளில் பங்கேற்க மாட்டார்கள், ஆனால் தொடரின் இறுதிப் போட்டிக்கு திரும்புவார்கள்.  அகர்கர் இரண்டு அணிகளை பெயரிட்டு மூத்தவர்களுக்கு ஓய்வு அளிக்கும் முடிவின் பின்னணியில் உள்ள காரணத்தை விளக்கினார். முன்னாள் இந்திய வேகப்பந்து வீச்சாளர் அகர்கர் மற்ற வீரர்கள் எப்படி விளையாடுகிறார்கள் என்பதை பார்க்க விரும்புவதாகவும், நீண்ட காலமாக இருக்கும் வீரர்களுக்கு ஓய்வெடுக்க விரும்புவதாகவும் கூறினார்.

மேலும் படிக்க | 2023 ஆசியக் கோப்பை போட்டிகளில் முகமது சிராஜ் மற்றும் பிற வீரர்களின் சாதனைகள்

“ரோஹித்தும் விராட்டும் என்றென்றும் இருக்கிறார்கள், ஹர்திக் எங்களுக்கு ஒரு முக்கியமான வீரர், நாங்கள் அவரை நிர்வகிக்க விரும்புகிறோம். குல்தீப் சிறப்பான ஃபார்மில் உள்ளார். இந்த ஓய்வு மற்ற வீரர்களை பார்க்க எங்களுக்கு வாய்ப்பளிக்கிறது.  ஒரு பெரிய போட்டிக்கு முன்னதாக வீரர்களுக்கு ஒரு மன இடைவெளி தேவை, அது அவர்களை புத்துணர்ச்சியுடன் வைத்திருக்கும், அதிர்ஷ்டவசமாக ஆசிய கோப்பையில் எங்களுக்கு நியாயமான அளவு கிரிக்கெட் கிடைத்தது. இல்லையென்றால், நாங்கள் வேறு வழியில் பார்த்திருப்போம். சில கட்டங்களில், உடல்நிலையை விட, சில சமயங்களில் ஆண்களுக்கு மன இடைவெளி தேவைப்படுகிறது, இது உலகக் கோப்பை போன்ற ஒரு போட்டிக்கு வழிவகுக்கும் மோசமான விஷயம் அல்ல. ஆனால் மூன்றாவது ஆட்டத்தில் அனைவரும் இருப்பார்கள். மற்ற வீரர்களுடன் விளையாடுவதற்கான வாய்ப்பை எங்களுக்கு வழங்குகிறது, ஆனால் அது இன்னும் வலுவான அணியாக உள்ளது”என்று அவர் கூறினார்.

கடைசியாக ஜனவரி 2022ல் ஒருநாள் போட்டியில் விளையாடிய ரவிச்சந்திர அஷ்வின், மீண்டும் இந்திய அணியில் இணைந்து உள்ளார்.  மேலும் வாஷிங்டன் சுந்தருடன் இணைந்து, உலகக் கோப்பையின் போது தேவைப்பட்டால் மாற்றுவதற்கான ரேடாரில் இருக்கிறார்.  “அக்சர் (படேல்) துரதிர்ஷ்டவசமாக காயம் அடைந்தார், ஆனால் அவர் உடல்தகுதியுடன் இருப்பார் என்று நாங்கள் நம்புகிறோம். வாஷிங்டன் சுந்தர் ஏற்கனவே இறுதிப் போட்டிக்கான அணியில் இடம்பெற்றிருந்தார். அஸ்வின் அனுபவத்திற்காக அணியில் இணைந்துள்ளார்.  எங்களுக்கு ஓரிரு மாற்றங்களை எளிதாக்க இந்த தேர்வு கிடைத்துள்ளது.  மற்ற அனைத்து வீரர்களும் அணியின் ஒரு பகுதியாக இருந்துள்ளனர். தேவை ஏற்பட்டால் நாம் பார்க்க வேண்டிய இரண்டு நபர்கள் இவர்கள்தான்,” என்று கூறினார். “நிச்சயமாக ருதுராஜ் கெய்க்வாட் சிறந்த வீரர், அவர் ஒருநாள் போட்டியில் எப்படி ஆடுகிறார் என்பதை பார்க்க வேண்டும்”என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

2023 ஆஸ்திரேலியாவின் இந்திய சுற்றுப்பயணம்

செப்டம்பர் 22: முதல் ODI, மொஹாலி (D/N), மதியம் 1.30 மணி IST

செப்டம்பர் 24: இரண்டாவது ODI, இந்தூர் (D/N), மதியம் 1.30 மணி IST

செப்டம்பர் 27: மூன்றாவது ODI, ராஜ்கோட் (D/N), மதியம் 1.30 IST

முதல் இரண்டு ஒருநாள் போட்டிகளுக்கான அணி:

கே.எல்.ராகுல் (கேப்டன்), ரவீந்திர ஜடேஜா (துணை கேப்டன்), ருதுராஜ் கெய்க்வாட், ஷுப்மான் கில், ஷ்ரேயாஸ் ஐயர், சூர்யகுமார் யாதவ், திலக் வர்மா, இஷான் கிஷன் (விக்கெட் கீப்பர்), ஷர்துல் தாக்கூர், வாஷிங்டன் சுந்தர், ஆர் அஷ்வின், ஜஸ்பிரித் பும்ரா, மொஹ்த்ரி . ஷமி, முகமது. சிராஜ், பிரசித் கிருஷ்ணா

3வது மற்றும் கடைசி ஒருநாள் போட்டிக்கான அணி:

ரோஹித் சர்மா (கேப்டன்), ஹர்திக் பாண்டியா, (துணை கேப்டன்), சுப்மன் கில், விராட் கோலி, ஷ்ரேயாஸ் ஐயர், சூர்யகுமார் யாதவ், கே.எல். ராகுல் (விக்கெட் கீப்பர்), இஷான் கிஷன் (விக்கெட் கீப்பர்), ரவீந்திர ஜடேஜா, ஷர்துல் தாக்கூர், அக்சர் படேல்*, வாஷிங்டன் சுந்தர், குல்தீப் யாதவ், ஆர் அஷ்வின், ஜஸ்பிரித் பும்ரா, முகமது. ஷமி, முகமது. சிராஜ்

மேலும் படிக்க | கவுண்டி தொடரில் விளையாட புஜாராவுக்கு தடை! இங்கிலாந்து கிரிக்கெட் வாரியம் நடவடிக்கை!

சார்பில்லாத சமரசமில்லாத செய்திகள் உங்கள் உள்ளங்கைகளில்! 

உடனுக்குடன் செய்திகளைத் தெரிந்து கொள்ளவும், உங்கள் கருத்துகளைப் பகிர்ந்து கொள்ளவும் சமூக வலைத்தளங்களில் எங்களைப் பின்தொடருங்கள்.

முகநூலில் @ZEETamilNews, ட்விட்டரில் @ZeeTamilNews மற்றும் டெலிக்ராமில் https://t.me/ZeeTamilNews என்ற பக்கத்தை லைக் செய்யவும்.

கல்வி, பொழுதுபோக்கு, அரசியல், விளையாட்டு, சுகாதாரம், வாழ்க்கை முறை, சமூக, வேலைவாய்ப்பு என அனைத்து வகையான செய்திகளையும் தமிழில் பெற இப்போது ஜீ தமிழ் நியூஸ் செயலியைப் பதிவிறக்குங்கள்!!

Android Link: https://bit.ly/3AIMb22

Apple Link: https://apple.co/3yEataJ

Source link

By Admin S

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *