பிரதமர் நரேந்திர மோடி தனது வாட்ஸ்அப் சேனலை தொடங்கியுள்ளார். செய்தியிடல் செயலியான வாட்ஸ்அப் வழங்கும் அம்சமான வாட்ஸ்அப் சேனல்களில் பிரதமர் நரேந்திர மோடி செவ்வாய்க்கிழமை இணைந்தார். பிரதமர் மோடியின் வாட்ஸ்அப் சேனலின் ஸ்கிரீன் ஷாட்டைப் பகிர்ந்துள்ள ஏஎன்ஐ செய்தி நிறுவனம் இந்த செய்தியை பகிர்ந்துள்ளது. இந்த அம்சம் பயனர்கள் ஒரு வழி ஒளிபரப்பு சேனலைத் தொடங்கவும், அதிக எண்ணிக்கையிலான பயனர்களுடன் ஒரே நேரத்தில் இணைக்கவும் அனுமதிக்கிறது. புதிய வாட்ஸ்அப் சேனலில் சேர்ந்த பிரதமர் மோடி, வாட்ஸ்அப் சமூகத்தில் இணைவதில் மகிழ்ச்சி அடைவதாகவும் மக்களுடன் நெருங்கி பழகவும் அவர்களுடன் தொடர்புகளை அதிகரிக்கவும் இது ஒரு புதிய வாய்ப்பு என்று தெரிவித்துள்ளார்.

பிரதமர் மோடி சமூக ஊடகங்களில், குறிப்பாக எக்ஸ் (முன்னர் ட்விட்டர்) மற்றும் அவரது வாட்ஸ்அப் சேனல்களில் மிகவும் சுறுசுறுப்பாக உள்ளார். மேலும் அடுத்த ஆண்டு மக்களவைத் தேர்தலுக்கு முன்னதாக மக்களுடன் தொடர்பில் இருக்க பாஜக அனைத்து தளங்களையும் பயன்படுத்தும் என்பதை இது எடுத்து காட்டுகிறது. பாராளுமன்றத்தின் நடவடிக்கைகள் புதிய பாராளுமன்ற கட்டிடத்திற்கு மாற்றப்பட்ட நாளில் இந்த நிகழ்வு ஏற்பட்டுள்ளது குறீப்பிடத்தக்கது.

மெட்டா நிறுவனம் (Meta) செப்டம்பர் 13 அன்று இந்தியாவிலும் 150 க்கும் மேற்பட்ட நாடுகளில் புதுப்பிப்புகளைப் பெறுவதற்கான தனிப்பட்ட வழியை வழங்குவதற்காக WhatsApp சேனல்களை அறிமுகப்படுத்தியது. மெட்டாவின் தலைமைச் செயல் அதிகாரி மார்க் ஜுக்கர்பெர்க் (Mark Zuckerberg) இது குறித்த தகவல்களை பகிர்ந்து கொள்கையில், “இன்று உலகளவில் வாட்ஸ்அப் சேனல்களை வெளியிடத் தொடங்குகிறோம். இதன் மூலம் பயனர்கள் வாட்ஸ்அப்பில் பின்தொடரக்கூடிய ஆயிரக்கணக்கான புதிய சேனல்களைச் சேர்க்கிறோம். புதிய ‘Updates’ என்னும் டேபில் சேனல்களைக் காணலாம்.

வாட்ஸ்அப் சேனல்கள் ஒரு வழி ஒளிபரப்பு கருவியாகும், மேலும் வாட்ஸ்அப்பிலேயே உங்களுக்கு முக்கியமான நபர்கள் மற்றும் நிறுவனங்களிடமிருந்து புதுப்பிப்புகளைப் பெறுவதற்கான தனிப்பட்ட வழியை வழங்குகிறது.

சேனல்களுடன், வாட்ஸ்அப்பின் குறிக்கோள், கிடைக்கக்கூடிய மிகவும் தனிப்பட்ட ஒளிபரப்பு சேவையை உருவாக்குவதாகும். சேனல்கள் அரட்டைகளிலிருந்து இவை மாறுபட்டு உள்ளன.  மேலும் நீங்கள் யாரைப் பின்தொடர விரும்புகிறீர்கள் என்பது பிற பின்தொடர்பவர்களுக்குத் தெரியாது.

மேலும் படிக்க | பான், ஆதார் இணைக்காத வங்கி கணக்குகளுக்கு இனி பணம் அனுப்ப முடியாது?

சேனல்களை ‘Updates’ என்ற புதிய டாபில் காணலாம் – அங்கு நீங்கள் பின்பற்ற விரும்பும் நிலை மற்றும் சேனல்களைக் காணலாம்.

 உலகளவில் சேனல்களை விரிவுபடுத்தும்போது, பின்வரும் புதுப்பிப்புகளை அறிமுகப்படுத்துகிறோம்:

மேம்படுத்தப்பட்ட டைரக்டரி – வாட்ஸ்அப் பயனர்கள் உங்கள் நாட்டின் அடிப்படையில் தானாக வடிகட்டப்படும் சேனல்களைப் பின்தொடரலாம். பின்தொடர்பவர்களின் எண்ணிக்கையின் அடிப்படையில் புதிய, மிகவும் செயலில் உள்ள மற்றும் பிரபலமான சேனல்களையும் நீங்கள் பார்க்கலாம்.

ரியாக்‌ஷன்கள் – ஒருவர் எமோஜிகளைப் பயன்படுத்தி கருத்துத் தெரிவிக்கலாம் மற்றும் மொத்த ரியாக்‌ஷன்களின் எண்ணிக்கையைப் பார்க்கலாம். நீங்கள் எப்படி நடந்துகொள்கிறீர்கள் என்பது பின்தொடர்பவர்களுக்கு காட்டப்படாது.

திருத்துதல் – விரைவில் அட்மின்கள் தங்கள் புதுப்பிப்புகளை 30 நாட்கள் வரை மாற்றங்களைச் செய்ய முடியும்.

பார்வேர்ட் செய்தல் – நீங்கள் அரட்டைகள் அல்லது குழுக்களுக்கு ஒரு புதுப்பிப்பை அனுப்பும் போதெல்லாம், சேனலுக்கான இணைப்பை மீண்டும் சேர்க்கும்.

மேலும் படிக்க | ஊழியர்களுக்கு அடிச்சது செம ஜாக்பாட் – நிதி அமைச்சகம் அறிவிப்பு!

சார்பில்லாத சமரசமில்லாத செய்திகள் உங்கள் உள்ளங்கைகளில்! 

உடனுக்குடன் செய்திகளைத் தெரிந்து கொள்ளவும், உங்கள் கருத்துகளைப் பகிர்ந்து கொள்ளவும் சமூக வலைத்தளங்களில் எங்களைப் பின்தொடருங்கள்.

முகநூலில் @ZEETamilNews, ட்விட்டரில் @ZeeTamilNews மற்றும் டெலிக்ராமில் https://t.me/ZeeTamilNews என்ற பக்கத்தை லைக் செய்யவும்.

கல்வி, பொழுதுபோக்கு, அரசியல், விளையாட்டு, சுகாதாரம், வாழ்க்கை முறை, சமூக, வேலைவாய்ப்பு என அனைத்து வகையான செய்திகளையும் தமிழில் பெற இப்போது ஜீ தமிழ் நியூஸ் செயலியைப் பதிவிறக்குங்கள்!!

Android Link: https://bit.ly/3AIMb22

Apple Link: https://apple.co/3yEataJ

Source link

By Admin S

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

%d bloggers like this: