நடத்தை மீறல் காரணமாக, செட்டேஷ்வர் புஜாரா ECB (இங்கிலாந்து மற்றும் வேல்ஸ் கிரிக்கெட் வாரியம்) மூலம் இடைநீக்கம் செய்யப்பட்டுள்ளார். சசெக்ஸ் கவுண்டி கிரிக்கெட் கிளப்பின் கேப்டனாக இருக்கும் புஜாரா ஒரு போட்டிக்கு இடைநீக்கம் செய்யப்பட்டுள்ளார், மேலும் சசெக்ஸ் நடத்தை விதிமுறைகளை அப்பட்டமாக மீறியதற்காக 12 புள்ளிகள் குறைக்கப்பட்டுள்ளது.  புஜாரா ஒரு போட்டியில் இடைநீக்கம் செய்யப்பட்டதற்குக் காரணம், அவரது சக வீரர்களான ஜாக் கார்சன் மற்றும் டாம் ஹெய்ன்ஸ் ஆகியோரின் விளையாட்டுத்தனமான நடத்தைதான்.  ஹோவில் நடந்த சசெக்ஸ் மற்றும் லீசெஸ்டர்ஷயர் போட்டியின் போது இந்த சம்பவம் நிகழ்ந்துள்ளது. புஜாரா ECBன் தொழில்முறை நடத்தை விதிமுறைகளை மீறவில்லை என்றாலும், கார்சன் மற்றும் ஹெயின்ஸின் நடத்தையைத் தடுக்கத் தவறியதே அவரது இடைநீக்கத்திற்குக் காரணம்.

மேலும் படிக்க | முகமது சிராஜ் சொத்து மதிப்பு: கூரையில் இருந்து கோடீஸ்வரரான வளர்ச்சி

இந்த சம்பவத்தைத் தொடர்ந்து ECB ஒரு அறிக்கையை வெளியிட்டது மற்றும் சேதேஷ்வர் புஜாராவின் ஒரு போட்டி இடைநீக்கத்திற்கான காரணத்தை விவரித்தது. அந்த அறிக்கையில் கூறப்பட்டுள்ளதாவது: தொழில்முறை நடத்தை விதிமுறைகளின் 4.30 விதியானது, நிர்ணயிக்கப்பட்ட அபராதம் பெறப்பட்ட அனைத்து போட்டிகளிலும் ஒரே நபர் அணிக்கு கேப்டனாக இருந்தால் அது கேப்டனுக்கு ஒரு தனி குற்றமாகும், மேலும் கேப்டன் ஒருவரின் இடைநீக்கத்தைப் பெறுவார். புஜாராவின் இடைநீக்கம் மற்றும் 12-புள்ளிகள் கழித்தல் தவிர, செப்டம்பர் 19 அன்று டெர்பிஷைருக்கு எதிரான சசெக்ஸின் அடுத்த போட்டியில் இருந்து ஹெய்ன்ஸ் மற்றும் கார்சன் நீக்கப்பட்டுள்ளனர்.

புள்ளி கழித்தல் மற்றும் சசெக்ஸின் நடத்தை குறித்து, ECB கூறியது:”தொழில்முறை நடத்தை விதிமுறைகளின் விதிமுறை 4.27 ஒரு அணிக்கு ஒரு தனி குற்றமாக இருக்கும் என்று கூறுகிறது. எந்த சீசனிலும் பதிவுசெய்யப்பட்ட கிரிக்கெட் வீரர்கள் கவுண்டி சாம்பியன்ஷிப்பில் அந்த அணிக்காக விளையாடும் போது அதே முதல்-தர கவுண்டியில் பதிவு செய்து அல்லது கடனில் பதிவு செய்திருந்தால்,  4 அல்லது அதற்கு மேற்பட்ட நிலையான அபராதங்கள் விதிக்கப்படும்.  மேலும் விதிமுறை 4.29, அத்தகைய குற்றத்திற்கான தானியங்கி அபராதம் 12 புள்ளிகள் கழிக்கப்படும் என்று கூறுகிறது. டாக் செய்யப்பட்ட புள்ளிகளுடன் மூவரையும் விலக்கினால், கவுண்டி சாம்பியன்ஷிப்பின் பிரிவு 2ல் சசெக்ஸ் தொடரும்.

ஹோவில் அவர்களின் வெற்றி, சசெக்ஸை புள்ளி பட்டியலில் மேலே செல்லச் செய்தது, ஆனால் அவர்கள் இப்போது அட்டவணையில் ஐந்தாவது இடத்திற்குச் சென்றுள்ளனர். சீசனின் இரண்டு ஆட்டங்கள் எஞ்சியிருக்கும் நிலையில் இரண்டாவது இடத்தில் உள்ள வொர்செஸ்டர்ஷைர் பின்தங்கிய நிலையில் 30 புள்ளிகள் பின்தங்கிவிட்டனர். சீசனின் தொடக்கத்தில் சசெக்ஸ் நடுவர்களால் இதற்கு முன்னர் இரண்டு முறை அனுமதியளிக்கப்பட்டது என்பதைக் குறிப்பிட வேண்டும், புஜாரா டர்ஹாமுக்கு எதிரான தொடக்க ஆட்டத்தில் லெவல் 1 குற்றத்திற்காக குற்றம் சாட்டப்பட்டார், மேலும் யார்க்ஷயர் ஹோவ் வருகைக்குப் பிறகு ஹெய்ன்ஸ் இதேபோல் கண்டிக்கப்பட்டார்.

“நான் சசெக்ஸ் அணிக்காக கிரிக்கெட் விளையாடுவதை ரசிக்கிறேன், எனவே நான் இங்கு ரன்களை அடிக்கும்போது, ​​அது இந்திய அணியில் எனது வாய்ப்பை உறுதி அளிக்கும்” என்று கவுண்டி கிரிக்கெட்டில் விளையாடுவது குறித்து முன்னர் புஜாரா கூறி ஐயூர்ந்தார். “நான் சசெக்ஸிற்காக விளையாடுவதற்கு அது மட்டுமே காரணமல்ல. நான் சசெக்ஸிற்காக விளையாடுகிறேன், ஏனென்றால் நான் இங்கு கிரிக்கெட் விளையாடுவதில் மகிழ்ச்சி அடைகிறேன். ஆனால் நான் இங்கு அல்லது உள்நாட்டு கிரிக்கெட்டில் நான் அடித்த ரன்களின் அளவு, அது எப்போதும் அணிக்கு திரும்புவதற்கு எனக்கு உதவுகிறது” என்று கூறியுள்ளார்.

மேலும் படிக்க | ஆசிய கோப்பையை சிராஜிடம் கொடுக்காமல் திலக் வர்மாவிடம் ரோகித் கொடுத்தது ஏன்?

சார்பில்லாத சமரசமில்லாத செய்திகள் உங்கள் உள்ளங்கைகளில்! 

உடனுக்குடன் செய்திகளைத் தெரிந்து கொள்ளவும், உங்கள் கருத்துகளைப் பகிர்ந்து கொள்ளவும் சமூக வலைத்தளங்களில் எங்களைப் பின்தொடருங்கள்.

முகநூலில் @ZEETamilNews, ட்விட்டரில் @ZeeTamilNews மற்றும் டெலிக்ராமில் https://t.me/ZeeTamilNews என்ற பக்கத்தை லைக் செய்யவும்.

கல்வி, பொழுதுபோக்கு, அரசியல், விளையாட்டு, சுகாதாரம், வாழ்க்கை முறை, சமூக, வேலைவாய்ப்பு என அனைத்து வகையான செய்திகளையும் தமிழில் பெற இப்போது ஜீ தமிழ் நியூஸ் செயலியைப் பதிவிறக்குங்கள்!!

Android Link: https://bit.ly/3AIMb22

Apple Link: https://apple.co/3yEataJ

Source link

By Admin S

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *