இந்த ஆண்டுக்கான 7வது சீசனின் புரோமோ ஷூட்டிங் நடந்ததுமே அதுகுறித்து விகடனில் எக்ஸ்க்ளூசிவாகச் செய்தி வெளியிட்டோம். சில தினங்களுக்கு முன் அந்தப் புரோமோ வெளியான நிலையில், போட்டியாளர்களைத் தேர்வு செய்யும் வேலைகள் விறுவிறுப்பாக நடந்து வருகின்றன.

இவர்கள் கலந்து கொள்ள இருக்கிறார்கள் என சமூகலைதளங்களில் தினமும் பல பெயர் பட்டியல்கள் வெளியாகி வருகின்றன.

பிக் பாஸ் கமல்

பிக் பாஸ் கமல்

இந்தச் சூழலில் தற்போது நிகழ்ச்சி தொடர்பான மேலும் சில அப்டேட்கள் நமக்கு எக்ஸ்க்ளூசிவாகக் கிடைத்திருக்கின்றன. அதன்படி நிகழ்ச்சியானது வரும் அக்டோபர் மாதம் 8ம் தேதி ஞாயிற்றுக் கிழமை தொடங்கலாமென உறுதியான தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன.

அக்டோபர் முதல் வாரத்தில் தொடங்குவதால், போட்டியாளர்கள் வழக்கம் போல தீபாவளி, புத்தாண்டு, மற்றும் பொங்கல் பண்டிகைகளை பிக் பாஸ் வீட்டில்தான் கொண்டாட இருக்கிறார்கள்.

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

%d bloggers like this: