<p>&rsquo;பொன்னியின் செல்வன் 2&rsquo; திரைப்படம் வரும் ஏப்ரல்.28ஆம் தேதி வெளியாக உள்ள நிலையில் படக்குழுவினர் முழு வீச்சில் ப்ரொமோஷன் பணிகளில் ஈடுபட்டுள்ளனர்.</p>
<p>இந்நிலையில், பொன்னியின் செல்வன் பாகங்களுக்கான பி எஸ் ஆந்தம் பாடல் இன்று மாலை வெளியாகியுள்ளது. பொன்னியின் செல்வன் திரைப்படத்தின் மையக்கருவை விளக்கும் வகையில் இசையமைப்பாளர் ஏ.ஆர்.ரஹ்மான் குரலில் இந்தப் பாடல் வெளியாகியுள்ளது.</p>
<p>நபைலா மான் இணைந்து பாடியுள்ள நிலையில், நீரவ் ஷா படம் பிடித்துள்ளார்.&nbsp; ஷாத் அலி இயக்கியுள்ளார். பிருந்தா நடனம் அமைத்துள்ளார்.</p>
<p>வாளை சுழற்றி அரியணையில் அமர்ந்து ஏ.ஆர்.ரஹ்மான் இந்த வீடியோவில் நடித்து பாடியுள்ள நிலையில், ஏ.ஆர்.ரஹ்மான் ரசிகர்கள் உற்சாகத்துடன் இந்தப் பாடலை இணையத்தில் ட்ரெண்ட் செய்து வருகின்றனர்.</p>
<p>&nbsp;</p>
<p><iframe title="YouTube video player" src="https://www.youtube.com/embed/ix-woqkXeJ4" width="560" height="315" frameborder="0" allowfullscreen="allowfullscreen"></iframe></p>
<p>முன்னதாக பொன்னியின் செல்வன் படத்தின் சிவோஹம், வீர ராஜ வீரா, அகநக பாடல்களின் லிரிக்கல் வீடியோக்கள் இணையத்தில் வெளியாகி வரவேற்பைப் பெற்றன.</p>
<p>மேலும், இன்று சென்னையில் தொடங்கி நாளை கோவை, மீண்டும் நாளை மறுநாள் சென்னை, தொடர்ந்து டெல்லி, கொச்சி, பெங்களூரு, ஹைதராபாத், மும்பை, திருச்சி, சென்னை என தொடர்ந்து ப்ரொமோஷன் பணிகள் நடைபெற உள்ளன.</p>
<p>முன்னதாக பொன்னியின் செல்வன் 2 படத்தின் இசை மற்றும் ட்ரெய்லர் வெளியீட்டு விழா, சென்ற மார்ச் 29 ஆம் தேதி சென்னை நேரு உள்விளையாட்டரங்கில் நடைபெற்றது.</p>
<p>இதில் சிறப்பு விருந்தினராக நடிகர் <a title="கமல்ஹாசன்" href="https://tamil.abplive.com/topic/kamal-haasan" data-type="interlinkingkeywords">கமல்ஹாசன்</a> கலந்து கொண்டு ட்ரெய்லரை வெளியிட்டார். அமைச்சர் துரைமுருகன், நடிகர் சிலம்பரசன், இயக்குநர் இமயம் பாரதிராஜா ஆகியோரும் &nbsp;கலந்து கொண்டனர்.</p>
<p>இந்த இசை வெளியீட்டு விழா தொலைக்காட்சியில் விரைவில் ஒளிபரப்பாகவுள்ளது. மேலும் பொன்னியின் செல்வன் &nbsp;2 ஆம் பாகம் ரிலீசுக்கு முன்னால் முதல் பாகத்தை ரீ-ரிலீஸ் செய்யவும் படக்குழு முடிவு செய்துள்ளதாக கூறப்படுகிறது.&nbsp;</p>
<p>அதேசமயம் படமானது தென்னிந்திய சினிமாவில் முதல்முறையாக 4dx தொழில்நுட்பத்தில் வெளியாகவுள்ளதாக தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. &nbsp;இதன்மூலம் நாம் திரையில் காணும் காட்சிகளின் உணர்வுகளை நாம் இருக்கையில் அமர்ந்தபடி உணர முடியும்.ஏற்கனவே பொன்னியில் செல்வன் படத்தின் முதல் பாகம் ஐமேக்ஸ் தொழில்நுட்பத்தில் வெளியாகியிருந்தது குறிப்பிடத்தக்கது.&nbsp;</p>
<p>விக்ரம், கார்த்தி, த்ரிஷா, ஐஸ்வர்யா ராய், ஐஸ்வர்யா லட்சுமி, ஜெயம் ரவி, சரத்குமார், ஜெயராம், பார்த்திபன், ஷோபிதா, விக்ரம் பிரபு, பிரபு, லால், ஜெயசித்ரா,நாசர், ரகுமான், கிஷோர் &nbsp;என பெரும் நட்சத்திரப் பட்டாளமே நடித்துள்ள பொன்னியின் செல்வன் பட பாகங்களை மணிரத்னம் இயக்கியுள்ளார்.</p>
<p><strong>மேலும் படிக்க:&nbsp;</strong><strong><a title="Simran on Monal: ‘உன்னை மிஸ் பண்றோம் மோனு..’ தங்கை நினைவால் தவிக்கும் சிம்ரன்! நடிகை மோனலின் 21ம் ஆண்டு நினைவு நாள்..!" href="https://tamil.abplive.com/entertainment/simran-made-a-twitter-post-on-her-sister-monal-on-her-21st-death-anniversary-day-111982" target="_blank" rel="dofollow noopener">Simran on Monal: ‘உன்னை மிஸ் பண்றோம் மோனு..’ தங்கை நினைவால் தவிக்கும் சிம்ரன்! நடிகை மோனலின் 21ம் ஆண்டு நினைவு நாள்..!</a></strong></p>
<p>&nbsp;</p>

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

%d bloggers like this: