பீகாரில் ஐந்து வயது சிறுமியை பாலியல் பலாத்காரம் செய்த இளைஞருக்கு ஐந்து தோப்புக்கரணம் போடச் சொல்லி  விநோத தண்டனை வழங்கியிருக்கிறது ஒரு கிராம பஞ்சாயத்து. அந்த வீடியோ இணையத்தில் வைரலாகி வருகிறது.

பீகாரில் சாதிய ரீதியாலான அடக்குமுறைகளுக்கு பஞ்சமில்லை. அது போல் பெண்களுக்கு எதிரான பாலியல் குற்றங்களும் அங்கு அடிக்கடி நிகழ்ந்து கொண்டு தான் இருக்கின்றன. ஆனால் பெரும்பாலான பாலியல் குற்றங்கள் சட்டரீதியாக அணுகப்படுவதில்லை. கிராம பஞ்சாயத்து மூலமே தீர்வு காணப்படுகிறது.

இதனால் பாலியல் குற்றத்தில் ஈடுபட யாரும் அஞ்சுவதில்லை. அதே வரிசையில் மற்றொரு சம்பவமும் அரங்கேறியிருக்கிறது. பீகார் மாநிலம் நவாடா மாவட்டத்தில் உள்ள ஒரு கிராமத்தில் கோழிப்பண்ணை நடத்தி வரும் ஒருவர் அதே கிராமத்தை சேர்ந்த ஐந்து வயது சிறுமிக்கு சாக்லேட் வாங்கித்தருவதாக கூறி தன் பண்ணைக்கு அழைத்துச்சென்றுள்ளார். அங்குவைத்து சிறுமியை அவர் பாலியல் வன்புணர்வு செய்துள்ளார். இந்த சம்பவத்தை சிலர்  பார்த்து பதறிப் போயிருக்கிறார்கள்.

உடனடியாக அந்த நபரை கையும் களவுமாக பிடித்து கிராம பஞ்சாயத்தார் முன்பு நிறுத்தியிருக்கிறார்கள் பஞ்சாயத்தாரும் விசாரித்திருக்கிறார்கள். விசாரணையில் அந்த நபர் சிறுமிடம் பாலியல் அத்துமீறலில் ஈடுபட்டது உறுதியாகியிருக்கிறது. உடனே கோபமடைந்த பஞ்சாயத்து பெரியவர்கள் அந்த நபருக்கு கடுமையான தண்டனை வழங்க முடிவு செய்திருக்கிறார்கள்.

மேலும் படிங்க: கெஜ்ரிவாலை கொலை செய்ய சதித்திட்டம்.. பாஜக தலைவரை கைது செய்ய ஆம் ஆத்மி கோரிக்கை!

அதன்படி கிராமப் பஞ்சாயத்தில் பொதுமக்கள் முன்னிலையில் குற்றவாளி ஐந்து தோப்புக்கரணம் போட வேண்டும் என்ற கடுமையான தீர்ப்பை சொல்லியி்ருக்கிறது அந்த கிராம பஞ்சாயத்து. குற்றவாளியும்  ஐந்து தோப்புக்கரணம் போட்டுள்ளார். அதை வீடியோவா பதிவு செய்து இணையத்திலும் பதிவேற்றியிருக்கிறார்கள் சிலர். அந்த வீடியோ இப்போது பெரிய அளவில் வைரலாகியிருக்கிறது.

உலகம் முதல் உள்ளூர் வரை இன்றைய முக்கிய செய்திகள் (Top Tamil News, Breaking News), அண்மைச் செய்திகள் (Latest Tamil News), அனைத்தையும் நியூஸ்18 தமிழ் (News18Tamil.com) இணையதளத்தில் உடனுக்குடன் அறியலாம்.
நியூஸ்18 தமிழ்நாடு தொலைக்காட்சியை, ARASU CABLE – 50, TCCL – 57, SCV – 28, VK Digital – 30, SUN DIRECT DTH: 71, TATA PLAY: 1562, D2H: 2977, AIRTEL: 782, DISH TV:2977 ஆகிய அலைவரிசைகளில் காணலாம்.

Source link

By Admin S

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

พนันบอล