இந்த நிலையில், தாய் வீட்டுக்குச் சென்ற பிரவீனா குழந்தையுடன் இருந்துள்ளார். அவரின் பெற்றோர் தோட்டப்பணிக்காக வெளியில் சென்றுள்ளனர். வேலை முடிந்து பிரவீனாவின் தந்தை முத்துப்பாண்டி வீட்டுக்கு வந்துள்ளார். அப்போது வீடு பூட்டப்படாமல் திறந்து கிடந்திருக்கிறது. உள்ளே சென்று பார்த்தபோது, பிரவீனா தன் குழந்தை அகிலாவுடன் ஒரே சேலையில் தூக்கு மாட்டிய நிலையில் கிடந்துள்ளார்.

தற்கொலை

தற்கொலை
சித்திரிப்புப் படம்

உடனே பதறியவர் அக்கம் பக்கத்தில் வசிப்பவர்களின் உதவியுடன் இருவரையும் கீழே இறக்கிப் பார்த்தபோது இருவரும் இறந்துவிட்டது தெரியவந்தது. உடனடியாக காவல்துறையினருக்கு தகவல் தெரிவிக்கப்பட்டது. தேவர்குளம் போலீஸார் உடலைக் கைப்பற்றி உடற்கூறு ஆய்வுக்காக அரசு மருத்துவமனைக்கு அனுப்பி வைத்தனர். பிரவீனா குடும்ப பிரச்னைக்காக குழந்தையுடன் தற்கொலை செய்துகொண்டாரா அல்லது இருவரையும் யாராவது கொலை செய்தார்களா என்பது ஆர்.டி.ஓ.சந்திரசேகரன் விசாரணை நடத்தி வருகிறார்.

Source link

By Admin S

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

พนันบอล