நெல்லை மாவட்டம், நடுக்கல்லூர் பகுதியைச் சேர்ந்தவர் நம்பிராஜன். பேட்டைப் பகுதியிலுள்ள தொழிற்பேட்டை வளாகத்தில் செயல்பட்டுவரும் தனியார் நிறுவனத்தில் சில மாதங்களுக்கு முன்பு வேலையில் சேர்ந்திருக்கிறார். நேற்று இரவு வேலை முடிந்து வீடு திரும்பிய அவரை இரு பைக்குகளில் வந்த நான்கு பேர்கொண்ட கும்பல் வெட்டிக் கொலைசெய்துவிட்டு தப்பிவிட்டது. கொலைக்கான காரணம் என்ன என்பது குறித்து போலீஸார் விசாரித்து வருகிறார்கள்.

கொலை நடந்த இடத்தில்

கொலை நடந்த இடத்தில்

நம்பிராஜனுக்குக் கடந்த எட்டு மாதங்களுக்கு முன்பு திருமணம் நடந்திருக்கிறது. அவர் மனைவி தற்போது ஐந்து மாத கர்ப்பிணியாக இருக்கிறார். இந்த நிலையில், அவர் கொலைசெய்யப்பட்டதால் நடுக்கல்லூர் கிராம மக்களும் உறவினர்களும் கொந்தளிப்படைந்தனர். அதனால் நெல்லை-சேரன்மகாதேவி சாலையில் சாலைமறியலில் ஈடுபட்டனர். அதன் காரணமாக அந்தப் பகுதியில் போக்குவரத்து பாதிக்கப்பட்டது.

Source link

By Admin S

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

พนันบอล