கேரள மாநிலம் இடுக்கி மாவட்டம் கரிமன்னூர் பகுதியில் சில ஆண்டுகளுக்கு முன்பு, மயங்கிய நிலையில் கிடந்த 80 வயது மூதாட்டியை போலீஸார் மீட்டனர். அவரது உடல் சோர்வாக இருந்ததால் அவரை முதியோர் காப்பகத்தில் சேர்த்தனர். அங்கு அவருக்கு உணவும், மருந்துகளும் கொடுக்கப்பட்டன. அவரை முதியோர் இல்லத்தில் வைத்து பராமரித்துள்ளனர். அவரது உடல்நிலை முன்னேறியதை அடுத்து அவரிடம் சிலர் பேச முயன்றனர். அவர் பெரிதாக பேசவில்லை. அவர் பேசியதையும் அங்குள்ள பலரும் சரியாக புரிந்துகொள்ள முடியாத நிலை ஏற்பட்டிருக்கிறது. இந்த நிலையில் சில வாரங்களுக்கு முன்பு தமிழ் தெரிந்த அதிகாரி ஒருவர் மூதாட்டியிடம் பேச்சுகொடுத்துளார். அப்போது, தனது பெயர் மாரியம்மா எனவும். தமிழ் நாட்டின் தஞ்சாவூரைச் சேர்ந்தவர் எனவும் கூறியுள்ளார். இதையடுத்து அதிகாரிகள் தஞ்சாவூர் காவல் நிலையத்தைத் தொடர்புகொண்டுள்ளனர்.

40 ஆண்டுகளுக்குப்பின் குடும்பத்தினருடன் இணைந்த மாரியம்மா

40 ஆண்டுகளுக்குப்பின் குடும்பத்தினருடன் இணைந்த மாரியம்மா

40 ஆண்டுகளுக்கு முன்பு காணாமல் போனவர்களின் பட்டியலை எடுத்து இறுதியாக மாரியம்மாவின் மகன் கலை மூர்த்தியைக் கண்டுபிடித்தனர். மாரியம்மாவுக்கு இப்போது 80 வயதாகிறது. திருமணமாகி கணவர் மற்றும் ஐந்து குழந்தைகள் இருந்துள்ளனர். 40 ஆண்டுக்கு முன் கணவருடன் ஏற்பட்ட கருத்துவேறுபாடு காரணமாக மாரியம்மாள் வீட்டைவிட்டு வெளியேறியுள்ளார். அதன்பிறகு கரிமன்னூரில் யாசகம் பெற்று வாழ்ந்துள்ளார். 2019-ம் ஆண்டு உடல்நலக்குறைவால் சாலையில் மயங்கிய அவரை போலீஸார் மீட்டு முதியோர் காப்பகத்தில் சேர்த்துள்ளனர்.

Source link

By Admin S

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

พนันบอล