ரயில்வே அமைச்சர் அஸ்வினி வைஷ்ணவ்: ரயில்வே அமைச்சர் அஸ்வினி வைஷ்ணவ் ஒரு முக்கிய விஷயத்தை தெரிவித்துள்ளார். அதன்படி, மத்திய அரசு மாதந்தோறும் 16 லட்சம் பேருக்கு வேலை தருவதாக மத்திய அமைச்சர் தெரிவித்தார். மேலும் மத்திய அரசு வழங்கும் திட்டங்களின் பலன்கள் அனைவருக்கும் கிடைத்து வருகிறது என்பதையும் அஷினி வைஷ்ணவ் தெரிவித்தார். இதுமட்டுமின்றி, பொருளாதார நெருக்கடிக்கு மத்தியில், வாய்ப்புகள் நிறைந்த எரிசக்தி ஆதாரமாக இந்தியா உருவெடுத்துள்ளதாக ரயில்வே அமைச்சர் தெரிவித்தார்.

உண்மையில், அஜ்மீரில் மத்திய ரிசர்வ் போலீஸ் படை ஏற்பாடு செய்திருந்த வேலைவாய்ப்பு கண்காட்சி நிகழ்ச்சியில் ரயில்வே அமைச்சர் பங்கேற்றார். இந்த நிகழ்ச்சியில் அவர் பேசுகையில், “மத்திய அரசு ஒவ்வொரு பிரிவினருக்கும் பலவித பலன்களை அளிக்கும் வகையில் பல்வேறு திட்டங்களை செயல்படுத்தி வருவதாகவும், இதனால் சமூக வாழ்க்கையை எளிதாக்கியுள்ளது. வேலைவாய்ப்பு முகாமின் கீழ் மாதந்தோறும் 16 லட்சம் இளைஞர்களுக்கு வேலை வழங்கப்படுகிறது” என்று தெரிவித்தார்.

மேலும் படிக்க | உதயநிதியை பார்க்க சென்ற இடத்தில் திமுக தொடண்டருக்கு நேர்ந்த சோகம்

பொருளாதார நெருக்கடிக்கு மத்தியில் புதிய வாய்ப்புகள்
இதற்கிடையில் வேலைவாய்ப்பு கண்காட்சியின் போது, ​​ரயில்வே அமைச்சர் பலருக்கு இணைவு கடிதமும் வழங்கினார். உலகப் பொருளாதார நெருக்கடிக்கு மத்தியில் புதிய வாய்ப்புகளை வழங்கும் நாடாக இந்தியா உருவெடுத்துள்ளதாக இந்தச் சிறப்புச் சந்தர்ப்பத்தில் ரயில்வே அமைச்சர் தெரிவித்தார். நாட்டின் தேவையை முன்வைப்பவர்களால் மட்டுமே வாழ்க்கையில் வெற்றி பெற முடியும். இந்த நிகழ்ச்சியில், வீடியோ கான்பரன்ஸ் மூலம் 71,056 பேருக்கு பணி நியமனக் கடிதங்களை பிரதமர் வழங்கினார். குஜராத் மற்றும் இமாச்சலத்தைத் தேர்ந்தெடுக்கும்போது, ​​கடந்த மாதம் NDA ஆளும் மாநிலங்கள் மற்றும் யூனியன் பிரதேசங்களில் இதேபோன்ற முயற்சி எடுக்கப்பட்டது என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

இந்த நிகழ்ச்சியில் மேலும் உரையாற்றிய பிரதமர் நரேந்திர மோடி, ஏற்றுமதியில் உலகின் முக்கிய சக்தியாக இந்தியா உருவெடுத்துள்ளதாகவும், இந்தியா விரைவில் உலகின் உற்பத்தி சக்தி மையமாக மாறும் என நிபுணர்கள் நம்புவதாகவும் கூறினார். இன்றைய மாபெரும் வேலைவாய்ப்பு கண்காட்சி, அரசு வேலைகளை வழங்குவதற்காக அரசு எவ்வாறு பணி முறையில் செயல்படுகிறது என்பதைக் காட்டுகிறது என்றார்.

மேலும் படிக்க | மீண்டும் இளைஞரணி செயலாளரானார் உதயநிதி – திமுக அறிவிப்பு

சார்பில்லாத சமரசமில்லாத செய்திகள் உங்கள் உள்ளங்கைகளில்! 

உடனுக்குடன் செய்திகளைத் தெரிந்து கொள்ளவும், உங்கள் கருத்துகளைப் பகிர்ந்து கொள்ளவும் சமூக வலைத்தளங்களில் எங்களைப் பின்தொடருங்கள்.

முகநூலில் @ZEETamilNews, ட்விட்டரில் @ZeeTamilNews மற்றும் டெலிக்ராமில்https://t.me/ZeeTamilNews என்ற பக்கத்தை லைக் செய்யவும்.

கல்வி, பொழுதுபோக்கு, அரசியல், விளையாட்டு, சுகாதாரம், வாழ்க்கை முறை, சமூக, வேலைவாய்ப்பு என அனைத்து வகையான செய்திகளையும் தமிழில் பெற இப்போது ஜீ தமிழ் நியூஸ் செயலியைப் பதிவிறக்குங்கள்!!

Android Link: https://bit.ly/3AIMb22

Apple Link: https://apple.co/3yEataJ 

Source link

By Admin S

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

พนันบอล