ஷகிப்-அல்-ஹசன், ஷபீர் ரஹ்மான், மெஹிதி ஹசன், ஆஃபிப் ஹொசைன், மொசாடெக் ஹொசைன், லிட்டன் தாஸ், யாசீர் அலி, நூரூல் ஹசன், முஷ்டஃபிசுர் ரஹ்மான், சைஃபுதீன், டஸ்கின் அஹமது, எபாடட் ஹூசைன், ஹசன் மகமத், நஜ்முல் ஹூசைன், நஸூம் அஹமது. ரிசர்வ் வீரர்கள்: சொரிஃபுல் இஸ்லாம், ஷாக் மெகதி ஹசன், ரிஷாத் ஹூசைன், சவுமியா சர்கார்.

ஆசியக்கோப்பையில் பலத்த அடி வாங்கிய வங்கதேச அணி உலகக்கோப்பையில் கொஞ்சம் டீசன்ட்டான பெர்ஃபார்மென்ஸையாவது கொடுக்கும் முயற்சியோடு அறிவித்திருக்கும் அணி இது. முன்னாள் கேப்டன் மகமத்துல்லா அணியிலிருந்து ட்ராப் செய்யப்பட்டிருப்பது முக்கியமாகக் கவனிக்க வேண்டிய விஷயம்.

Bangladesh Squad

Bangladesh Squad
cricket board

Afghanistan Squad

Afghanistan Squad
Cricket Board

முகமது நபி (கேப்டன்), நஜிபுல்லா ஷத்ரான், ரஹ்மானுல்லா குர்பாஷ், ஒமர்சாய், ரசூலி, ஃபரீத் அஹமது மாலிக், ஃபரூகி, ஹஷ்ரத்துல்லா சேஷாய், இப்ராஹிம் ஷத்ரான், முஜீப்-உர்-ரஹ்மான், நவீன்-உல்-ஹக், கெய்ஸ் அஹமது, ரஷீத் கான், சலீம் சஃபீ, உஸ்மான் கானி.

ரிசர்வ் வீரர்கள்:

அஃப்சர் சேஷாய், ஷராஃபுதின் அஷ்ரஃப், ரஹ்மத் ஷா, குல்பதீன் நயீப்.

கத்துக்குட்டி அணி என்கிற அடையாளத்தை கடந்து வந்துவிட்டது ஆப்கானிஸ்தான். வெற்றியோ தோல்வியோ ஆடுகின்ற ஒவ்வொரு போட்டியிலுமே எதிரணியைத் திணறடிக்கிறது. வழக்கம்போல இந்த முறையும் பெரிய இமேஜ் இல்லாமல் இறங்கி ஆப்கானிஸ்தான் கலக்கும் என எதிர்பார்க்கலாம்.

Source link

By Admin S

Leave a Reply

Your email address will not be published.