அவர்கள் கொடுத்த புகாரின் பேரில், உடனடியாக சம்பவ இடத்துக்கு வந்த காவல்துறையினர், பரமசிவம் உடலை கைப்பற்றி, உடற்கூறாய்வு செய்வதற்காக அரசு மருத்துவமனைக்கு அனுப்பி வைத்தனர். இதற்கிடையில், பரமசிவத்தின் உறவினர்கள், பரமசிவம் மரணத்துக்கு காரணமானவர்களை உடனடியாகக் கைதுசெய்து நடவடிக்கை மேற்கொள்ள வேண்டும் என வலியுறுத்தி ராசிபுரம் – ஆத்தூர் சாலையில் இரண்டு மணி நேரத்துக்கு மேலாக சாலை மறியலில் ஈடுபட்டனர். பின்னர், நாமக்கல் மாவட்டக் காவல் கண்காணிப்பாளர் சாய் சரண் தேஜாஸ்ரீ ஸ்பாட்டுக்கு விரைந்து வந்தார்.

மரணம்

மரணம்
சித்திரிப்புப் படம்

அங்கே போராட்டம் செய்துகொண்டிருந்த பரமசிவத்தின் உறவினர்களிடையே பேச்சுவார்த்தை நடத்தி உரிய நடவடிக்கை எடுப்பதாகக் கூறியதையடுத்து, போராட்டம் செய்தவர்கள் கலைந்து சென்றனர். முன்விரோதம் காரணமாக, பரமசிவம் அடித்துக் கொலைசெய்யப்பட்டிருக்கலாம் என்று சொல்லப்படுகிறது. இது குறித்து மாவட்டக் காவல் கண்காணிப்பாளர், “குற்றவாளிகளைப் பிடிக்க 4 தனிப்படைகள் அமைக்கப்பட்டுள்ளன. விரைவில் குற்றவாளிகள் பிடிபடுவார்கள்” எனத் தெரிவித்தார்.

Source link

By Admin S

Leave a Reply

Your email address will not be published.