ஆஸ்திரேலியாவில் அக்டோபர் மாதம் 16ம் தேதி முதல் நடைபெறும் டி20 உலகக்கோப்பைக்கான நியூசிலாந்து அணி கேன் வில்லியம்சன் தலைமையில் அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. இதில் தொடக்க வீரர் மார்டின் கப்தில் 7வது உலகக்கோப்பை காணும் சாதனை வீரராகத் திகழ்வார். அதே வேளையில் முக்கிய ஆல்ரவுண்டர் 7 அடி உயர கைல் ஜேமிசன் காயம் காரணமாக இந்த அணியில் இடம்பெறவில்லை.

8-வது டி 20 ஓவர் உலக கோப்பை போட்டி அக்டோபர் 16-ம் தேதி முதல் நவம்பர் 13-ம் தேதி வரை ஆஸ்திரேலியாவில் நடக்கிறது. டி-20 உலக கோப்பையில் மொத்தம் 16 நாடுகள் பங்கேற்கின்றன.  நடப்பு சாம்பியன் ஆஸ்திரேலியா, இந்தியா, இங்கிலாந்து, நியூசிலாந்து, தென் ஆப்பிரிக்கா, பாகிஸ்தான், ஆப்கானிஸ்தான், வங்கதேசம் ஆகிய 8 நாடுகள் நேரடியாக சூப்பர் 12 சுற்றில் விளையாடும். இந்த நிலையில் இந்த உலககோப்பை தொடருக்கான கேன் வில்லியம்சன் தலைமையிலான 15 பேர் கொண்ட நியூசிலாந்து அணி இன்று அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

நியூசிலாந்து அணி :

கேன் வில்லியம்சன் (கேப்டன்), ஃபின் ஆலன், ட்ரெண்ட் போல்ட், மைக்கேல் பிரேஸ்வெல், மார்க் சாப்மேன், டெவன் கான்வே (வி.கீ), லாக்கி பெர்கூசன், மார்டின் கப்தில், ஆடம் மில்னே, டேரில் மிட்செல், ஜிம்மி நீஷம், கிளென் பிலிப்ஸ், மிட்செல் சாண்ட்னர், இஷ் சோதி, டிம் சவுத்தி.

டி20 உலகக்கோப்பைக்கான நியூசிலாந்து அணி அறிவிப்பு

நியூசிலாந்து 2021 டி20 உலகக் கோப்பைக்கான தங்கள் அணியில் இருந்து இரண்டு மாற்றங்களைச் செய்துள்ளனர், அதில் நியூசிலாந்து இரண்டாம் இடத்தைப் பிடித்தனர். ஃபின் ஆலன் மற்றும் மைக்கேல் பிரேஸ்வெல் மட்டுமே புதிய முகங்கள், அதே நேரத்தில் வேகப்பந்து வீச்சாளர் ஆடம் மில்னே கடந்த உலகக்கோப்பையில் லாக்கி பெர்கூசனுக்குப் பதிலி வீரராக சேர்க்கப்பட்ட பின்னர் இப்போது தனது இடத்தைத் தக்கவைத்துக்கொள்ளும் நேரத்தில் காயத்திலிருந்து குணமடைந்தார்.

உலகம் முதல் உள்ளூர் வரை இன்றைய முக்கிய செய்திகள் (Top Tamil News, Breaking News), அண்மைச் செய்திகள் (Latest Tamil News), அனைத்தையும் நியூஸ்18 தமிழ் (News18Tamil.com) இணையதளத்தில் உடனுக்குடன் அறியலாம்.
நியூஸ்18 தமிழ்நாடு தொலைக்காட்சியை, ARASU CABLE – 50, TCCL – 57, SCV – 28, VK Digital – 30, SUN DIRECT DTH: 71, TATA PLAY: 1562, D2H: 2977, AIRTEL: 782, DISH TV:2977 ஆகிய அலைவரிசைகளில் காணலாம்.

Source link

By Admin S

Leave a Reply

Your email address will not be published.