பொன்னியின் செல்வன் ஃபீவர் இந்தியாவை தொற்றிக் கொண்டுள்ளது. ஆம் வரும் செப்டம்பர் 30ஆம் தேதி படம் ரிலீஸாகவுள்ள நிலையில் லைக்கா நிறுவனம் படக்குழு புரோமாஷனுக்காக செல்லும் இடங்களைப் பற்றிய மேப் வீடியோ ஒன்றை ட்விட்டரில் வெளியிட்டுள்ளது.

திருவனந்தபுரம் 20 செப்டம்பர், பெங்களூர் 22 செப்டம்பர், ஹைதராபாத் 23 செப்டம்பர் மும்பை 24 செப்டம்பர், டெல்லி 26 செப்டம்பர் என்று புரோமோஷன் தேதி முடிவு செய்யப்பட்டுள்ளது. சென்னையில் ஏற்கெனவே விழா முடிந்துவிட்டது. படம் செப்டம்பர் 30ல் ரிலீஸ் ஆகிறது.

பொன்னியின் செல்வன் என்ற படம் இரண்டு பாகங்களாக எடுக்கப்பட்டுள்ளது. மணிரத்னம் இயக்கியுள்ள இப்படத்தில் விக்ரம், கார்த்தி, ஜெயம் ரவி, த்ரிஷா, ஐஸ்வர்யா ராய், சரத்குமார், ஜெயராம், சரத்குமார், ஐஸ்வர்யா லட்சுமி, விக்ரம் பிரபு உள்ளிட்ட மிகப்பெரிய நட்சத்திரப் பட்டாளமே நடித்துள்ளது. ஏ.ஆர்.ரஹ்மான் இப்படத்துக்கு இசையமைத்துள்ளார். ரவி வர்மன் ஒளிப்பதிவு செய்துள்ளார்.  பொன்னியின் செல்வன் டீசர் வெளியிட்டு விழா கடந்த ஜூலை 8 ஆம் தேதி சென்னை நந்தம்பாக்கத்தில் உள்ள டிரேட் சென்டரில் பிரமாண்டமாக நடைபெற்றது. 

5 மொழிகளில் உருவாகியுள்ள இப்படத்தின் முதல் பாகம் செப்டம்பர் 30 ஆம் தேதி ரிலீசாகவுள்ளது. பெரும் எதிர்பார்ப்பை ஏற்படுத்தியுள்ள இப்படத்தின் அப்டேட்டுகள் அவ்வப்போது வெளியிட்டு ரசிகர்களை படக்குழு மகிழ்ச்சியில் ஆழ்த்தினர். அந்த வகையில் கடந்த ஜூலை 31 ஆம் தேதி படத்தின் முதல் பாடலாக “பொன்னி நதி” வெளியானது. அதனைத் தொடர்ந்து பொன்னி நதி பாடலின் மேக்கிங், ஐமேக்ஸ் திரை வடிவில் படம் வெளியாகும் என்ற அறிவிப்பு, ஆகஸ்ட் 19 ஆம் தேதி 2 ஆம் பாடலான சோழா சோழா பாடல். பொன்னியின் செல்வன் படத்தின் இசை மற்றும் ட்ரெய்லர் வெளியிட்டு விழா  செப்டம்பர் 6 ஆம் தேதி சென்னையில் உள்ள நேரு உள்விளையாட்டரங்கில் நடைபெற்றது.

இந்நிலையில் பொன்னியின் செல்வன் புரோமோஷன் குறித்த வீடியோ வெளியாகி வைரலாகி வருகிறது. 

Source link

By Admin S

Leave a Reply

Your email address will not be published.